มีเว็บไหนบ้างที่เช็คราคาเหล็กออนไลน์ได้

ตอนนี้เจอแต่ vrsteel.com กับ buik.com แต่คิดว่ามันน่าจะมีที่อื่นอีกหรือเปล่า อยากเอามาเปรียบเทียบราคาก่อนที่จะให้ผู้รับเหมาประเมินราคาครับ

ความเห็นที่ 1
Casshern

ของผมใช้วิธีเช็คกับพวกร้านเหล็กครับ แถวบ้านมีโรงเหล็กอยู่ไม่ไกลมาก มีอยู่ 3-4 โรง ก็ใช้วิธีนั้นแหละครับ

ความเห็นที่ 2
akkapol

ใช้ของ vrsteel.com เหมือนกันครับ อันนี้ผมว่าน่าจะ ok สุดแล้วนะ เพราะมีทัมคอย update อยู่ประจำ คงไม่ต้องหาที่อื่นแล้วมั้ง

ความเห็นที่ 3
MaPang

แวะมาเก็บข้อมูลแปป กำลังมองหาพวกที่หาราคากลางเหล็กได้เหมือนกันค่ะ

ความเห็นที่ 4
doramaru

ลองเช็คราคาจากหลายๆโรงงานประกอบดู ผมว่าน่าจะได้ราคากลางเหล็กไม่ยากนะ เอามาลองเฉลี่ยๆกันดู

ความเห็นที่ 5
thanachat.ohhm.fugkhiew

ลองเช็คราคาจากหลายๆโรงงานประกอบดู ผมว่าน่าจะได้ราคากลางเหล็กไม่ยากนะ เอามาลองเฉลี่ยๆกันดู

ความเห็นที่ 6
doramaru

ความเห็น 5 นี่ว่างมากเลยใช่ไหม ก๊อปคอมเม้นคนอื่นมาโพสซ้ำเนี่ย ???