แนะนำบ้านสไตล์วิลล่า หัวหิน ตกแต่งทันสมัย ให้ทุกช่วงเวลามีความสุข

บ้านสไตล์วิลล่า หัวหิน ตกแต่งดีไซน์ทันสมัยทั้งภายในและภายนอก พร้อมพื้นที่ทำกิจกรรมบริเวณนอกบ้าน เหมาะสำหรับพักผ่อนกันแบบครอบครัวและกับแก๊งค์เพื่อนสนิท หน้าตาของบ้านหลังนี้จะเป็นอย่างไร ลองไปชมกันเลยค่ะ

ข้อมูลทั่วไป

วิลล่าใหม่ ขนาด 2 ห้องนอน และ 2 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 120 ตร.ม. วิลล่า นี้เป็นส่วนหนึ่งของโครงการขายบ้าน วิวทะเล หัวหิน Banyan Residences ที่ หนองแก , หัวหิน โดยคุณสามารถ ซื้อ วิลล่า นี้ในลักษณะ ถือสัญญาเช่า ด้วย ราคา 6.89 ล้าน หรือ 57,417/ตร.ม.

ภายในเป็นห้องนั่งเล่น ตกแต่งด้วยสีขาว และเฟอร์นิเจอร์สีน้ำตาลเข้ากันอย่างลงตัว

นอกจากนี้ยังมีสิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการอีกมากมายเช่น

• การจัดการโรงแรม
  • ร้านอาหารในโครงการ
  • อ่างจากุซซี่
  • บาร์
  • สโมสร
  • รปภ. 24ชั่วโมง
  • แผนกต้อนรับ
  • กล้องวงจรปิด
  • รถรับส่งถึงหาด
  • ลานจอดรถ
  • สปา

ให้บริการคุณอย่างสมบูรณ์แบบ หาที่ไหนไม่ได้แล้วนะรีบเลย รายละเอียดเพิ่มเติม :

https://www.fazwaz.com/th/ประเทศไทย/วิวทะเล-บ้าน-ขายที่-หัวหิน

ความเห็นที่ 1
KAYost53

ราคานี้ถือว่าถูกครับถ้าเทียบกับทำเลอื่นๆในหัวหิน ถ้าได้บ้านหลังนี้จริงคุณพ่อคุณแม่คงปลื้มกับบ้านหลังใหม่แน่ๆ เพราะสวยและน่าอยู่ ที่สำคัญบรรยากาศดีใกล้กับทะเลด้วย ชอบมากครับ

ความเห็นที่ 2
โอริกี้

บ้านสวยน่ารักมากค่ะ รบกวนขอขนาดห้องนอนใหญ่ด้วยนะคะ