เอดี รีสอร์ทหัวหิน ไกลจากสนามบินแค่ไหนคะ

ไม่เคยไปที่หัวหินแบบเซอร์เวย์เส้นทางของรอบๆ คอนโด เอดี รีสอร์ทหัวหินจริงๆ จังๆ ค่ะ

แต่แพลนไว้ว่าจะซื้อไว้เป็นบ้านพักตากอากาศของคุณพ่อ คุณแม่ช่วงเกษียณ ท่านบอกว่าอยากพักแถวนั้น ตอนนี้พักอยู่ที่รัชดา แม่มีอาการภูมิแพ้ ตอนนี้ฝุ่น 2.5 หายแล้ว แต่ว่าคงรอฝุ่นกลับมาคงแย่แน่ๆ แต่ว่า ต้องการจะทราบว่า ตรงนั้นไกลจากสนามบินเยอะหรือเปล่าคะ สนามบินนานาชาติหัวหินอ่ะค่ะ แล้วก็มองเห็นวิวทะเลชัดเจนหรือเปล่ารบกวนถามคนที่เคยผ่านไปหรือพักอยู่ก็ได้ค่ะ