บลูโอเชี่ยน เปิดมานานหรือยังคะ ช่วยพูดถึงโครงการนี้หน่อยค่ะ กำลังสนใจ

อยากทราบว่าตัวคอนโด บลูโอเชียน แถวๆ นาจอมเทียน เปิดจองหรือขายไปนานหรือยังคะ อยากถามคนที่พอจะทราบข้อมูลประมาณ 4 ข้อค่ะ

1. พื้นที่ในย่านนั้น ถ้าเทียบกับราคาขาย 1.75 ลบ. ตอนนี้สูงเกินไปหรือเปล่า

2. ชาวต่างชาติเยอะหรือเปล่า

3. เปิดขายมานานหรือยัง

4. คนที่เคยอยู่แล้ว ระบบภายในเรียบร้อยดีหรือยังคะ

ความเห็นที่ 1
Rockdisard

รออ่านเหมือนกันครับ สนใจมากๆ กำลังจะย้ายมาแถวนี้ คนระแวกนี้

บอกว่าคอนโดนี้น่าจะใกล้ที่ทำงานหลายที่ ที่สุด แล้วก็เวิร์คที่่สุด

ความเห็นที่ 2
DJzumez

ดูตึกเอไว้เหมือนกันครับ ตึกกลางน้ำ บรรยากาศดีมากๆ เลย เหมือนมีสวนน้ำไปในตัว อากาศน่าจะเย็นทั้งปี

ความเห็นที่ 3
ชายไข่

ข้อแรก ถ้าเทียบราคาขายจริงๆ แล้วมันอยู่ที่คนนะ ว่าจะว่าแพงหรือถูก แต่สำหรับเรายังว่ามันถูกนะ ถ้าเทียบกับสภาพบรรยากาศโดยรวม

ข้อสอง คนต่างชาติเยอะครับ แต่ด้วยระบบคอนโด สังคมน่าจะคุณภาพระดับนึงแล้วหล่ะ

ส่วนเปิดขายมานานหรือยัง ก็ว่าน่าจะจองได้แล้ว อันนี้ไม่แน่ใจ แต่จากที่อ่านในเว็ป ก็เห็นว่าจะเสร็จ ปี 63

ข้อสุดท้ายไม่ทราบครับ 5555 อันนี้ยังไม่เคยเข้าไปสัมผัสจริงๆ แต่น่าจะปลอดภัยเหมือนกับคอนโดทั่วไป

ความเห็นที่ 4
finbindai

เครือ ADH ทำเลดีทุกที่เลยนะ ที่ บางเสร่ ที่จอมเทียน วงศ์อมาตย์ เผื่อชอบ ลองดูหลายๆ ที่