โดนเมียจับแฟนได้...เพราะใช้BB

เกมโอเวอร์! ทั้งกิ๊กทั้งแฟนโดนยกเครื่อง!...สดๆร้อนๆเมื่อคืนนี้4ทุ่มครึ่งเจ้าค่ะ!

ความเห็นที่ 1
qvpop

ตั้งกท.เอาคะแนนแลก BB เครื่องใหม่เหรอจ๊ะ

ความเห็นที่ 2
senbe2

โดนอีกแล้ว...

ความเห็นที่ 3
Armnoi คอยรัก

เหน่ยจ๋า ไม่คิดจะมองหาใกล้ๆตัว เช่นในเก็บตกบ้างเหรอจ๊ะ

ความเห็นที่ 4
prame9

มันเหมือนพายเรื่อในอ้างยังไงไม่รู้
ทำไมไม่คุยกัน แล้วอย่างนี้ 3 จี ออกแล้วเค้าจะคุยกันสบตากันหรือป่าวละเนี่ย

ความเห็นที่ 5
strangely_weird

ไม่เข้าใจ (เกาหัวแกรกๆ เดินออกจากกระทู้ไปอย่างงุนงง)

ความเห็นที่ 6
ซีsexฉ่าย1

.....น่าสงสารน้อง... น้องเหน่ยเหนย2010

ก็น้อง น้องเหน่ยเหนย2010 เจ้าชู้นี่ครับ....คราวหน้าก็ต้องรักเดียวใจเดียวสิ

ไม่เป็นไร...เดี๋ยวพี่แกก็หายโกรธครับ...เชื่อพี่ แหะ ๆ

ความเห็นที่ 7
Schnitzel

MDK ฝากมาบอกว่า "สมควรแล้ว แรดดีนัก"

ความเห็นที่ 8
Neo2199

สมน้ำหน้า

ความเห็นที่ 9
ผ่านมาบ่อยๆ

เจ้าชู้ สมควรตายยยย 555++
ไม่เป็นไร น้องเหน่ย น่ารัก แถมอารมณ์ขันเยอะ
เด๋วก็หาใหม่ได้ ...
เอ๊ะ หรือได้แล้ว ...

ความเห็นที่ 10
Tokyo_Santa

อื้อ ขอให้สู่สุคตินะ