ขนย้ายมอไซค์

ผมอยู่นนทบุรี แต่ต้องการย้ายไปอยู่เชียงรายเลยจะเอามอไซค์ไปด้วยคับ ไม่ทราบว่ามีวิธีการและค่าขนย้ายยังไงบ้างคับ   ไม่รุ้จริงๆ 

ความเห็นที่ 1
BE52

ทางไปรษณีย์ครับ ราคาไม่ทราบครับไม่เคยส่ง

ความเห็นที่ 2
หงส์_3_ขา_พรคนน่ารัก

พ่อ ผมส่งมอไซด์ ไปให้น้อง จากนครสวรรค์ ไป พะเยา ประมาณ 1000 บาทน่ะครับ ลองไปติดต่อที่ไปรษณีย์ดูนะ

ความเห็นที่ 3
prame9

ส่งทางไปรษณ๊ย์ ตอนนี้เค้ามีบริการ ค่าส่งพันกว่าบาท

ความเห็นที่ 4
พรรณรพี

ไปติดต่อที่ ที่ทำการไปรษณีย์เลยค่ะ เค้ามีบริการส่งมอเตอร์ไซค์ด้วย ตรงเวลาแล้วไม่แพง เพิ่งดูในทีวี เมื่อไม่นานนี้เอง