อมยิ้ม

สวัสดีคับเพื่อนๆชาวเก็บตก   วันนี้ผมมีเรื่องที่ไม่รุ้เลยอยากจะถามผู้ที่รุ้คับ

ผมได้ดูโฆษณาอมยิ้มอ่ะครับ  ไม่ไช่ว่าเพิ่งเคยดูครั้งแรกนะครับ ดูมาก็จะเหมือนๆรึคล้ายๆกัน

ประมาณคือ เด็กกินอมยิ้มอวดคนอ่ะครับ  แต่ที่ผมสนใจคือ บางทีมันมีผู้ใหญ่ด้วย

เลยอยากจะถามผู้ที่รุ้นะครับว่า  มันเหมือนในโฆษณาใหมคับ  เพราะในไทยที่ผมเห็น

ส่วนมากจะเป็นนักเรียนและวัยรุ่นอมเล่นกันชะส่วนมาก  ที่เจอผู้ใหญ่อมก็จะเป็นสาวๆในออฟฟิส

ก็ใครที่เคยไปต่างประเทศแล้วพบเจอก็มาบอกเล่าทีนะครับ ว่ามันเหมือนในโฆษณาไหม

ปล. ไครอย่าเล่นมุข อมยิ้มของผู้ใหญ่นะคับ

แถมอิกปล. กระทู้ขายสายยางทำไม ไม่ลงไห้ผมละคับเวปมาสเตอร์ มันไม่โป๊นะ(-_-")