....เก็บตก ด้วยภาพ !

แก้เครียดยามอากาศร้อนอบอ้าวครับเพื่อน ๆ ...สาระหายากครับเพื่อน ๆ ...บอกไว้ก่อน ฮะ ๆ ๆ

....ไม่เข้าใจครับภาพนี้ ฮะ ๆ ๆ

...ต่างวัย แต่หัวใจเดียวกัน....

...ถึงว่า....ที่เห็นโพสต์ ๆ กันมา...ก็เพราะกางเกงรุ่นนี้ มันมีขายนี่เอง...

เมื่อสิทธิทัดเทียมกันเหมือนปัจจุบัน ความเอื้อเฟ้อเผื่อแผ่ ก็ดูจะหายไป....

...ผมรู้สึกหมั่นใส้น้อง สองคนนี้จริง ๆ ....อยากปล้ำให้ขาดใจเลย พับผ่าสิ....

นั่งฉี่ยังต้องสวย....อาหมวยหนออาหมวย

คนมันจะรักกันหน่ะ....สูงต่ำไม่สำคัญหรอกครับ...!

สีหน้าของอาหมวยในภาพ....คุณ p_ll คงคิดเหมือนผม....แต่ดูท่า คุณ p_ll จะคิดได้ไม่มากเท่าผม...เพราะว่า พี่แก มีคุณแม่คอยจับตาอยู่ครับ...

...ผู้หญิงขับรถครับ.......!

....เพื่อน ๆ ที่ให้ความสนใจครับ เกี่ยวกับการขับรถของผู้หญิงหนิ....ผมไปเจอเข้ากับลิ้งค์หนึ่งครับ....ผมขำไม่หยุด...ถ้าท่าน ๆ สนใจ...เรียนเชิญได้ที่....http://www.songsstor.com/female-drivers/ ครับผม....เป็นคลิ๊ปวีดีโอครับท่านผู้มีเกียรติ...สุดยอดของเค๊าเลย...คุณผู้หญิงที่รัก....ฮะ ๆ ๆ

( ขอขอบพระคุณ web ดังกล่าวมา ณ ที่นี้ด้วยครับผม )

ฮะ ๆ ๆ

......มีเท่านี้ครับเพื่อน ๆ ที่ให้ความสนใจ...กระผมออกตัวอีกครั้งครับว่า ไม่มีสาระอะไรมากมายหรอกนะครับผม...หรือ...ก็แล้วแต่ท่าน ๆ ครับ...ผ่านตาท่านใดมาแล้วบ้าง ก็ประทานอภัยด้วยครับผม...ขอขอบพระคุณ ยกยอดไปที่ Google.com ครับผม แหะ ๆ

++++++++

....ของฝากคุณ Armnoi ครับผม....

..................