....หอบฝัน....!

....เพลง หอบฝัน ครับเพื่อน ๆ ....สมาชิก....ไม่ทราบว่าท่านใด พอจะทราบชื่อเพลงนี้ เป็นเพลงจีนมั่งครับ.............?ร้อน ๆ ....ครับเพื่อน ๆ เมื่อวานผมร้อนน่าดู...เพลง...หอบฝันผมหาได้ ก็แต่เพลงไทย ของพี่แจ้ครับ.... ...แต่ เพลงจีนก็มีครับ....เป็นพี่แจ้เหมือนกันครับเพื่อน ๆ ที่ขับร้อง...ชื่อเพลงก็ หอบฝัน...( ภาษาจีน ) แค่นั้นเองครับ...ผมค้นไปทางกูเกิ้ล....ทราบว่า เพลงนี้...เป็นเพลงจาก ภาพยนต์เรื่อง " ผู้หญิงข้า ใครอย่าแตะ " ครับ......ผมไปได้ เพลงรวมมาครับ เพื่อน ๆ ที่พยายามจะช่วยบอกชื่อเพลงนี้....http://www.youtube.com/watch?v=zXada4N4VYs&feature=autoplay&list=PL51EC107E68619DCD&playnext=5 เป็นเพลง หอบฝัน ทั้งไทยและจีน เวอร์ชั่น...พร้อมทั้ง เพลงจีนเก่า ๆ อีกครับ เพราะ ๆ ทั้งนั้น....!....เพลงเก่าก็จริงครับ...ผมไปได้ยินมาจากคลีนิคหมอฟัน...พี่แกเปิดตอนผมขูดฟัน...พี่แกเป็นเกย์ครับ.... ...ผมฟังแล้ว...เอ ไม่ได้ฟังมาซะนาน ใจก็เลยคิดว่า...เพราะดีอีกครั้งครับ !...ก็ขอรบกวนเพื่อน ๆ ที่รู้จักชื่อเพลงจีน เพลงนี้หน่อยก็แล้วกันนะครับ....ผมจะไปก๊อปลงแผ่น........ผมทราบดีครับ...ผมมันบ้านนอก ...ฟังเพลงจีนมันไม่เข้ากับหนังหน้า...แต่ก็ ช่วยเฮียหน่อยก็แล้วกันนะครับ.......ได้ลิงค์เลยยิ่งดีครับเพื่อน ๆ ....ยังไง...ผมก็ขอกราบขอบพระคุณ เพื่อน ๆ ที่บอกชื่อเพลงนี้ ล่วงหน้ามา ณ ที่นี้ ก็แล้วกันครับ.......หรือว่า...คุณ Armnoi หนุ่มวิศกร นักธุระกิจรูปหล่อประจำเอ็มไทยของเรา...ช่วยพี่หน่อยนะครับคุณ.... " เพลง หอบฝัน " ครับ...แต่เป็นชื่อ ภาษาจีนนะครับ....ขอบคุณ คุณ Armnoi ด้วยอีกท่านหนึ่งล่วงหน้าก็แล้วกันครับ....อีกไม่กี่วัน....พี่คงได้ไปเมาหนึ่งเมา...ที่ร้านคุณ Armnoi แน่นอนครับผม.......หรือท่าน ผู้กำกับ P_LL ช่วยถามชั้นประทวนให้ผมหน่อยก็แล้วกันนะครับ....ฮะ ๆ ๆ ...ภาพประกอบไม่เกี่ยวนะครับเพื่อน ๆ ...ท่าน ๆ อยากจะชม ก็ตามอัธยาศัยของท่านก็แล้วกันครับ...ที่สำคัญ ชื่อเพลงครับท่าน.....เพื่อน ๆ สมาชิกทุกท่าน...มีความสุข แล้วก็.....มีแฟนกันทุกท่านนะครับ...ผม...ช่างหัวผมครับ.....