ลาพี่ๆแล้วครับ

สวัสดีครับผมพึ่งเป็นสมาชิกใหม่ได้5-6เดือน ที่จริงผมไม่รู้จักกระทู้หมวดเก็บตกหรือคิดจะมาเล่นหลอกครับ พอดีมีปัญหาโดนทหารแล้วอยากจะทราบว่าเป็นทหารแล้วเรียนไปด้วยได้ไหม แต่ไม่รู้จะถามใคร เลยนึกขึ้นได้ว่าเคยสมัคสมาชิกเวปMthaiตอนดูหนังเลยคิดว่าจะมาลองตั่งกระืทู้ถามตอนแรกก็ไม่รู้จักหมวดเก็บตกเลย ตอนตั่งกระทู้เลือกโพสที่หมวดไลฟ์สไตล์ แต่ไหง่มาโพล่หมวดเก็บตกได้ยังไงไม่รู้ หลังจากนั่นก็มีพี่ๆมาให้คำปรึกษามาตอบกระทู้มากมาย หลังจากวันนั่นผมก็เข้ามาอ่านกระทู้หมวดเก็บตกทุกวันจนติดต้องเข้ามาทุกวัน วันนี้ขอลาพี่ๆลุงๆชาวเก็บตกทุกคนแล้วครับ อีก2-3เดือนเจอกันใหม่ครับ กลับมาแล้วมีอะไรดีๆจะมาเล่าให้ฟังครับ ขอให้พี่ๆทุกคนมีสุขภาพแข็งแรงครับ