ของพ่อใครหญ่...(18+)

ในก่อนหน้านี้ผมได้กล่าวไว้ว่าจะเล่าเรื่องขำๆ สักเรื่อง เรท 18+

เป็นเรื่องในวงเหล้า...(ไม่รู้ว่าวันนั้นมีใครบ้าง)....ปี้หนาน, ปี้น้อย & ขะยม (เด็กวัด) ได้พากันมาตั้งวงเหล้าตามประสาคนบ้านนอก...แน่นอนว่าในวงเหล้าย่อมมีเรื่องคุยกันแบบสัพเพเหระ....อวดโน่นนี่เกทับกัน....สุดท้ายพอดีกรีได้ที่ ก็อวดกันเรื่อง ของพ่อใครใหญ่.....

ปี้หนาน : อันนี้ปี้หนานบ่ได้โม้เน้อ...(เสียงแบบเมาๆ) อันนั้นของป้อปี้หนาน เทียบกับเก้านิ้วของไอ้นิกกี้ ของไอ้นิกกี้เป็นไม่จิ้มฟันไปเลย...บ่อยากจะคุย...

ปี้น้อย : แอ๊.................................แอ็ะ! (เสียงดูถูกแบบข่มๆ)....แค่นั้นก็เอามาคุย.....ของป้อผมนะ....เวลานอนเอากอดแทนหมอนข้างเลยล่ะ.............

ปี้หนาน : โย้ว! ขนาดนั้นเลยก่ะ.....

ปี้น้อย : เอ้อ!......ขนาดนั้นเลยล่ะ.....แล้วบ่าขะยม ของป้อคิง อันเท่าได....สีถ้าจะสู้ของป้อปี้น้อยบ่ะได้ก้า.......

ขะยม : ทำท่าเหลือบดูนาฬิกา เอ่อ!.....ผมกลับบ้านก่อนเน้อ.....ได้เวลาป้อฉี่แล้ว.....

ปี้หนาน : ป้อฉี่กะเป็นเรื่องของป้อก่ะ เกี่ยวอะไร....

ขะยม : คือเวลาป้อฉี่ ผมกับพี่ชาย ต้องช่วยกันแบกของป้อครับ......ไปล่ะ...เดี๋ยวป้อกับพี่ชายผมจะคอย....

ปี้หนาน&ปี้น้อย : ....O_o"...O_o".....