ลาปีเก่าและสวัสดีปีใหม่ครับ

...........................อีกไม่กี่วันก็จะเป็นวันสิ้นปีแล้วนะครับ

ผมขอถือโอกาสอันเป็นมงคลฤกษ์นี้  ....   ขออวยพรให้ทุกท่านในเก็บตก

ทั้งขาประจำและขาจรตลอดจนคุณเจ้าหน้าที่ทั้งหลายที่เกี่ยวข้องและทำงานกับเอ็มไทยทุกท่าน

จงประสบแต่ความสุขความเจริญ   ... มีสุขภาพแข็งแรง ....   คิดอะไรก็ขอให้สมปรารถนาทุกประการ

และจงพบแต่ความสำเร็จ ...   ราบรื่น...   ในกิจการทั้งปวงตลอดจนชีวิตการงานและชีวิตส่วนตัวตลอดปี

2556 ตลอดไป 

ความเห็นที่ 1
ตกสำรวจ

เช่นกันครับ ท่านขุนฯ

เจริญพวง

ความเห็นที่ 2
p_ll

หมูจ๋า :em26: :em26: :em26: :em26: :em26: :em26: :em26: :em26: :em26: