ที่พักสุดโรแมนติก ต้อนรับวันวาเลนไทน์ค่ะ

สวัสดีค่ะ ใกล้วันแห่งความรักเข้ามาทุกแล้วนะคะ วันนี้ก็เลยจะมาแนะนำ ที่พักสุดโรแมนติก บรรยากาศดีๆ วิวสวยๆ ให้ได้ชมกันค่ะ  q*073 q*073 q*073 q*073

ที่แรกที่จะนำเสนอ

เลทส์ ซี อัลเฟรสโก้ รีสอร์ท หัวหิน ชะอำ (Let’s Sea Hua Hin Al Fresco Resort)

ที่นี่นอกจากจะชนะเลิศด้วยบรรยากาศสุดแสนจะโรแมนติคแล้ว ยังมอบความสะดวกสบายหรูหรา

สงบเงียบกับชายหาดส่วนตัว วิวสวยมาก ห้องพักออกแบบได้สวยคลาสสิก พร้อมอาหาร

รสชาติเยี่ยมจากกุ๊กฝีมือดี

สถานที่ตั้ง: เขาตะเกียบ หัวหิน ชะอำ

ที่ที่สอง .. .

ศรีลันตา รีสอร์ท เกาะลันตา กระบี่ (The SriLanta)

พี่พักเรียบหรูออกแบบตกแต่งได้อย่างลงตัว ท่ามกลางบรรยากาศโรแมนติก น่าหลงไหล

ริมหาดคลองเนิน

ภายในรีสอร์ทมีบริการนวด, ห้องอบไอน้ำ, สปาผ่อนคลาย รวมถึงเมนูอาหารทะเลสดใหม่

สถานที่ตั้ง: หาดคลองโขง หาดคลองนิน เกาะลันตา กระบี่

ต่อมาค่ะ . ..

วีรันดา เชียงใหม่ – เดอะไฮท์ รีสอร์ท เชียงใหม่ (Veranda Chiang Mai The High Resort)

ที่พักโรแมนติคท่ามกลางธรรมชาติขุนเขา สงบเงียบ สามารถมองเห็นวิวทุ่งนาและไร่ชา

รีสอร์ทมีสระว่ายน้ำที่สวยงามมาก อีกทั้งยังมีเมนูอาหารจานเด็ดตำรับล้านนาและยุโรปไว้คอย
บริการอีกด้วย

สถานที่ตั้ง: หางดง เชียงใหม่

ตามมาด้วย .. . ..

โรงแรมอัสสราวิลล่า แอนด์ สวีท หัวหิน ชะอำ (Asara Villa & Suite)

ให้คุณและคู่รักสัมผัสความโรแมนติคของชายหาดส่วนตัว มีสระว่ายน้ำริมทะเล

ห้องพักสไตล์โมเดิร์น พร้อมอาหารหลากหลายท่ามกลางบรรยากาศโรแมนติกสุดๆ

ภายในโรงแรมยังมีบริการนวด, สนามกอล์ฟ, ห้องฟิตเนส, ซาวน่า, สปาของโรงแรม

สถานที่ตั้ง: หัวหิน ชะอำ

และที่สุดท้าย ...

คีรีมายา กอล์ฟ รีสอร์ท แอนด์ สปา เขาใหญ่ (Kirimaya Golf Resort Spa)

ที่พักของที่นี่แตกต่างที่เป็นเต็นท์สุดไฮเทค ภายในหรูหรามาก เหมือนได้นอนในป่า

แต่เพียบพร้อมด้วยความสะดวกสบาย

สถานที่รับประทานอาหารสุดโรแมนติก เพียบพร้อมด้วยการบริการ ทั้งกอล์ฟและสปา

เหมาะสำหรับครอบครัวและคู่รัก

สถานที่ตั้ง: ริมภูเขา เขาใหญ่

เป็นยังไงกันบ้างคะ สำหรับ ที่พักที่แนะนำไป บรรยากาศน่าไปมากๆเลยใช่มั้ยล่ะ ... .  q*071 q*071 q*071 q*071 q*071

สำหรับใครที่สนใจสามารถ เข้าไปจองโรงแรม ที่พัก ตั๋วเครื่องบิน รวมถึงรถเช่าได้ที่www.zizzee.com สะดวก รวดเร็ว ทันใจค่ะ นอกจาก 5 สถานที่แนะนำนี้แล้ว ยังมีที่อื่นๆให้เลือกอีกมากมายค่ะ  q*062 q*062 q*062

ขอให้มีความสุขกับการพักผ่อนนะคะ . ... .

ความเห็นที่ 1
สิงห์ยาดอง

ขอแนะนำ บ้าพักราคาถูก เขากระโหลก ปราณบุรี "บ้านชมทะเลรีสอร์ท" น้ำทะเลอยู่ที่ตีนบันไดบ้านเลยครับ