หางานอะไรทำดีได้บ้าง จบ ป.ตรี เป็นต่างด้าว

ขอแนะนำตัวก่อนน่ะครับ

ผมเป็นนักศึกษาชาวต่างชาติ อายุ 24 มาเรียนเมืองไทยสักพักแล้ว จบ ป.ตรี คณะมนุษยศาสตร์ สาขาเอกอังกฤษ พึงต่อโท และกำลังหางานทำอยู่น่ะครับ ผมควรจะหางานแบบไหนทำถึงจะเหมาะสม เพราะผมยังมั่วแต่เล่นเน็ต ติดเกม เฮฮาไปวัน ๆ เที่ยวเล่น อยากไปไหนก็ไป ใช้เงินก็เก่ง แถมเงินพ่อแม่อีกด้วย แต่เด๋วนี้ไม่เคยเอาเงินพ่อแม่มาใช้แล้ว คือ อยากเลี้ยงตัวเองให้ดี อายุก็เพียงพอจะหางานได้แล้ว แต่ไม่รู้จะทำอะไรดี เพื่อน ๆ ชาว Mthai ช่วยแนะนำเรื่องงานให้ผมหน่อยครับว่าชาวต่างที่ถือวิซ่านักเรียนอยู่จะหางานประเภทไหนถึงจะโอเคครัฟฟฟฟ