ได้รับแล้วจ้า....ความรักที่ส่งมา...ถึงมือผู้รับที่เห็นแล้วอินเลิฟเลย.....ขอบคุณมากจร้าพี่หมูสนาม

เรียบร้อยโรงเรียนมะนาวจ้า......ไปรับพัสดุตอน  11.30  น. ที่ไปรษณีย์ภูเก็ต   แท่นนน.............นน แท่นนนนนนนน.....แท๊นนนนนนนนนนนนโหหหหหหหหหหหหหหห   ยกโหลลลลมาเลย   ทากันให้สะใจไปเร้ย  ถึงปีหน้า  มี  น้ำยาทาเล็บ  1โหล  ลิปสติค  2 แท่ง  .....สีสวยมากค่ะ  และ แจ่วบองสุดที่รัก  สุดที่เลิฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ  จุ๊ฟฟ  ๆๆๆๆ   ครบถ้วน  เรียบร้อย ไม่มีสิ่งใดแตกหัก เสียหาย.....ขอบคุณพี่ ๆ ไปรษณีย์ด้วยนะจ๊ะ อ่ะ  เทสต์  เทสต์   อุ๊ต๊ะ  แม่จ้าว   สีสรรมันโดน ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   จิง ๆๆๆ อีกด้าน   นนนนนนนนนนน   ฟินนะเนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  สวยแล้ว  เริ่ดแล้ว  ฟินแล้ว  เล็บกะทาแร้ว  เด๋วไปจ้ำข้าวเหนียวจะแจ่วบองก่อนเด้อ กราบขอบพระคุณ  พี่หมูสนาม มา ณ ที่นี้นะคะสำหรับของฝากน่ารัก ๆๆ ถูกใจมาก ๆ  เลยค่ะ ขอบคุณมาก ๆ นะจ๊ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง สุขกายสุขใจกลับมาเมืองไทยแล้วอยู่นาน ๆ นะจ๊ะ  เอาให้หายคิดถึงกันไปอีกนานเลยสุขใด  ไม่เท่าสุขกับการได้กลับคืนรัง  กลับคืนสู่อ้อมกอดแผ่นดินเกิด ที่ได้เติบโตเติบใหญ่และหล่อหลอมให้เราเป็นดั่งเช่นทุกวันนี้ ลาไปก่อนนะจ๊ะ  บ๊ายบาย