ใครเคยทามอาหารเจทานเองบ้าง รบกวนขอไอเดียเมนูเจทำเอ'ที่บ้านหน่อยคร่า เจนี้ตั้งใจทำทานเองกะสามีเลยค่ะ

ขอคำแนะนำอาหารเจ ที่สามารถทามทานเองที่บ้านได้หน่อยค่ะ อยากโชว์ฝีมือการทำอาหารเจให้คุณสามีสุดที่รักได้ชิมคร่า รบกวนเพื่อนๆแชร์เมนูหน่อยนะคร่ะ 

ข้อมูล เทศกาลกินเจ ปี 2556

ความเห็นที่ 1
สุดแสนล้านทรวง
เจนี่ ไม่ต้องทำหรอก ไอ้เอ๋ มันรวย ออกไปกิน สวีทกันในภัตตาคารอาหารเจ ดีกว่า
ความเห็นที่ 2
sushi25
ผัดผัก ก็ดีนะทำไม่ยาก ใส่ซอสปรุงรส เราเพิ่มรสชาติตอนผัดด้วยแม็กกี้เหมือนกันอ่ะ เพราะใช้กับอาหารเจได้ ชอบกลิ่นซอสด้วย หอมมมอ่ะ