โฆษณา ที่ดูแล้วยิ้ม

นั่งดูคลิปในยูทูปไปเจอโฆษณาดีๆมาเลยอยากเอามาให้เพื่อนๆดูกันครับ

ความเห็นที่ 1
เบส เบส
ขำดี ... เลิกเหล้าได้แล้ว พี่น้อง ห้องเก็บกด
ความเห็นที่ 2
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
...............ชักจะดังใหญ่แล้วนะครับ ... สำหรับโฆษณาชิ้นแรกของเชียร์เบียร์นั่นแหละ ... นายแบบโฆษณาก็คนเดียวกันกับ .. จน .. เครียด .. กินเหล้า ... ชั่วโมงนี้เห็นพี่แกออกมาโฆษณาสินค้าต่างๆบ่อย ... ดีครับ ... น้ำขึ้นให้รีบตัก ... นี่เขาเรียกว่ามีรูปเป็นทรัพย์จริงๆ (หน้าตาแกเด๋อด๋าดีครับ ... ฮ่าฮ่า)
ความเห็นที่ 4
หมูสนามเด้อ
ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตลกดีเว่ยเฮ่ย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ความเห็นที่ 5
หมูสนามเด้อ
แล็คตาซอยห้าบาท หยุดพักปีใหม่กลับบ้านบ่น้อง เก็บเงินได้เยอะยังอ่ะ ได้หลายหมื่นแล้วมั๊งเนี่ย ป้าดๆๆๆๆ กลับบ้านทีรวยเลยเนาะ
ความเห็นที่ 7
lactasoy8
กลับค่ายวันศุกร์นี้แล่วครับพี่ อีก8เดือนปลดแล้ว
ความเห็นที่ 8
lactasoy8
เอ้ย10เดืือน