กรอบแว่นตาแนวนี้เลย

กรอบแว่นแนวนี้สวยนะมีของยี่ห้ออะไรบ้างแล้วมันจะแพงมั้ยเราว่ามันสวยนะ น่าจะเข้าได้กับรูปหน้าหลายๆรูป 

ความเห็นที่ 1
wiranya
เราว่าแว่นตามันต้องลองเองมากกว่านะ เเล้วทรงประมาณนี้เราว่าน่าจะหาได้ตามร้านขายเเว่นนะเเต่ถ้าจะเอาเป๊ะนี่คงยากเพราะไม่ค่อยเห็นอ่ะ
ความเห็นที่ 2
partyna888
ราคาแพงเปล่าครับ
ความเห็นที่ 3
สุดแสนล้านทรวง
ถ้ามีตังค์ ก็จะไม่แพง สไตล์แฟชั่นแบบนี้คล้ายยี่ห้อหนึ่ง มีอยู่ในร้านแว่นทั่วๆไป ถ้าของดีมียี่ห้อก็ั 1 พันขึ้นไป แต่ไม่น่าจะเกิน 3 พัน ถ้าเกินจะขายไม่ออก เพราะยี่ห้อหรูเกรด A รอตีหัวเข้าบ้านราคานี้อยู่
ความเห็นที่ 4
marokuro
เราชอบทรงนะ เราซื้อคล้ายทรงนี้ง่าแพงหน่อยแต่เบาดี ใช้โปรที่ท็อปเจริญเพราะเป็นสมาชิกอยู่ด้วย ราคาเลยไม่ค่อยแพงมาก