รองเท้า Prada รุ่น Camoscio Profil Heels ที่ไทยมีไหมคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ พอดีไปเจอในนิตยสารละชอบมาก ไป Shop prada ที่ paragon ก็ไม่มี ใครเคยเห็นบ้างคะ รบกวนหน่อย ขอบคุณมากค่ะ

ความเห็นที่ 1
เบส เบส

ยี่ห้อนี้ ใช้กันทั่วเมือง ป้าดา :em13: :em13: :em13: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 2
kazuhakun

reebonz sale เยอะดีนะคะ ลองดูค่ะ :em07:

ความเห็นที่ 3
maatoomy

ลองดูที่ ลางน้ำ ดิคะ ถ้าอยากเห็นของเลย แต่ถ้าไม่ซีเรียสไรมาก ก็reebonz แต่ต้องรีบจอง อ่ะ ของไปไว

ความเห็นที่ 4
Comfy00

ต้องลองโทรเช็คตามshopดูอ่ะ EMPORIUM /GAYSORN/PARAGON แต่เราเคยในเว๊ป reebonz แต่ไม่รู้ว่ายังอยู่ป่าวนะ

ความเห็นที่ 6
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

..............@..4
คุณคงหมายถึงซอยรางน้ำนะครับ
ไม่ใช่ลางน้ำ

ความเห็นที่ 7
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

..............ขออภัยคุณ คห. 4...ด้วยนะครับ
ผมจะถามคุณ คห. 3 นะแต่พิมพ์ตัวเลขผิดครับ ... โทษที

ความเห็นที่ 8
befieze

ขอบคุณค่ะ ได้ละค่ะ ซ์้อที่ reebonz เพิ่งสั่งจองไป :em13: