ใครเคยไปพักที่ Nara Residence บ้าง?

กำลังหาที่พักให้ครอบครัวช่วง ลูกๆปิดเทอม  ไม่อยากขับรถไปไกลมาก มีเพื่อนแนะนำ Nara Residence ที่ชลบุรี อยู่ติดทะเล แต่ไม่แน่ใจเป็นยังไงบ้าง อยากสอบถามผู้ที่เคยไปมาเล่าให้ฟังหน่อยค่ะ 

ความเห็นที่ 1
mscookiencream

ที่พักโอเคเลยสำหรับคนที่ต้องการพักผ่อนที่ไม่ไม่ไกลมากจาก กทม มา ขับรถไปประมาณ ชม นึง ก็ถึงค่ะ เพิ่งไปพักผ่อนกับครอบครัวมาค่ะ ห้องพักหรูหรา บริการดี ประทับใจค่ะ

ลองดูข้อมูลเพิ่มเติมใน facebook เค้าสิคะที่เห็นมีโปรโมชั่นมาเป็นช่วงๆเลยค่ะ ตอนนี้เห็น ลุ้นห้องพักฟรี กันอยู่่ะ

ลิงค์ให้ จขกท คะ
https://www.facebook.com/NaraResidence

:em07: :em07:

ความเห็นที่ 2
เบส เบส

ได้ที่่ดีๆแล้วมาเล่า บอกต่อน่ะ

จะไปเหมือนกัน แต่ไม่รู้จังหวัดไหนดีที่ติดทะเล

บรรดาเมียๆ ยังเถียงกันอยู่ รอให้จบก่อนถึงได้ไป :em15: :em15: :em12: :em12:

ความเห็นที่ 3
สุดแสนล้านทรวง

คุณต้องวางโปรแกรมเที่ยวก่อน ไม่ใช่วางโปรแกรมนอนก่อน

สรุปว่าคุณจะไปเที่ยวชลบุรี หรือไปเที่ยวโรงแรมรีสอร์ท

คุณต้องการเพียงที่พักดีๆ อาหารเ้ช้าฟรีหรูๆ มีสระว่ายน้ำให้เด็กๆเล่นได้นานๆ และทิ้งเวลาทั้งวัน นอนกลิ้งไปกลิ้งมา กับโรงแรมใช่ไม๊ครับ ถ้าอย่างนั้นก็มีเหตุผลที่จะเอาที่นี่ สวยบรรยากาศดี

ถ้ามีโอกาสก็นั่งเรือ ข้ามเกาะไปเที่ยวบ้านลุงป.6 ด้วยก็ดีนะครับ ลุงป.6 บ้านแกอยู่ เกาะคา :em13: :em15: :em07: :em19: :em01:

ความเห็นที่ 4
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

..............กรุณาเซิร์จเอาตามลิ้งค์ของ คคห. ๑ ครับ... ไม่อย่างนั้นก็เข้ากูเกิ้ล .. ชลบุรี .. บางแสน .. พัทยา... หรืออ่างศิลา .. ถ้าไปไกลหน่อยก็ระยองมีที่ให้คุณเลือกมากมายครับ ... บริหารเวลาให้ดีก็แล้วกัน

ปล. อย่าลืมที่คุณสุดฯ คห. ๓ บอกนะครับ
นั่งเรือข้ามเกาะมาเยี่ยมผมที่เกาะคาบ้างแล้วจะลืมไม่ลง
ฮ่าฮ่า