ความเห็นที่ 1
สุดแสนล้านทรวง
อย่างเนี่ยะ อยู่ในแนว พิการปากเพดานโหว่ เจาะเพื่อทำให้เนียร กับการเป็นโรค
ความเห็นที่ 2
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
............อย่าว่าแต่จะกล้าหรือไท่กล้าเลย ... ไม่คิดเสียด้วยซ้ำว่า ... จะมีคนวิตถาร ... หรือเสียสติ .. หรือเป็นโรคจิตก็แล้วแต่จะเรียกกล้าเจาะอย่างนี้ นี่มันเจาะแบบฆ่าตัวตายชัดๆ แต่ก็อย่างว่าละนะครับ ... คนเรามันมีจิตใจคิดต่างกัน เราไม่กล้าแต่เขากล้าครับ จริงอยู่ ... การเจาะ .. การฝังอะไรตามตัวนั้นมันก็เป็นแฟชั่นอย่างหนึ่ง ... แต่ไม่คิดว่ามันจะบ้าเจาะถึงขนาดนี้
ความเห็นที่ 3
สิงห์ยาดอง
แค่นี้เด็กๆครับปอมซัง ไปดูที่ภูเก็ต ตอนกินเจสิ เจาะกันแบบโลกตะลึง
ความเห็นที่ 4
เบส เบส
เจาะจมูกสนสะพายสวยกว่าอ่ะ
ความเห็นที่ 5
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
............@..3..ปี้หนาน มันเจาะคนละอย่างกันเด้อ ... พะนะ .. ฮ่าฮ่า
ความเห็นที่ 6
ชารีส
คงกินต้มยำกุ้งไม่ได้ แหลกได้แต่เบอเกอร์
ความเห็นที่ 7
ujad
ไม่เอาด้วย