รู้ได้ไงว่าผมตัวเหม็นครับคุณชารีส

อีกละ

ตัดสินผมจากมโนของตัวเอง

ทั้งๆที่ยังไม่เคยเจอผมหรือรู้จักผม

มาว่าผมตัวเหม็น

ถามหน่อยเคยดมแล้วเหรอ

อีกไม่กี่วันผมต้องไปอยู่ขอนแก่นแล้ว

ถ้ากล้าๆก็ออกมาเจอหน่อยนะ

ดูดิ๊จะเก่งเหมือนในบอร์ดรึเปล่า

ลูกครึ่งจีนญวนขาวสวยหมวยอวบ (แต่กลับยังหาผัวไม่ได้) ที่เคยคุยๆไว้

จะได้รู้ว่าจริงหรือตอแหล

ที่สำคัญมากล่าวหาผมว่าตัวเหม็น

ผมจะให้คุณดมดูเลยว่าเหม็นจริงอย่างที่กล่าวหาหรือไม่

แล้วผมจะขอดมพิสูจน์กลิ่นตัวคุณด้วยว่าเป็นยังไง

ตกลงไหม

หุๆๆ

ความเห็นที่ 2
ชารีส
กุว่าแล้วมันต้องตั้งกระทู้โต้ตอบ เมิงจะไปเอาหมาที่ไหนก็ไป อย่ามายุ่งกะกุ ต่อไปไม่ต้องตั้งกระทู้พาดพิงถึงกุอีกนะ ไม่งั้นกุจะบอกเพ่เฉไฉแบนล็อคอินของเมิงไม่ให้ผุดไม่ให้เกิดไอ้หมาหลง จำใส่กบาลไว้
ความเห็นที่ 3
gompoo
เกิดไรขึ้นครับทะเลอะกันอีกแหละ
ความเห็นที่ 4
ชารีส
ใครล่ะเป็นคนตั้งกระทู้จับคู่ปอมซังให้หมาหลงได้ช่องโจมตี