คุณเฉไฉ

เกี่ยวกับกระทู้นี้

http://talk.mthai.com/topic/403955

เมื่อวานผมเมล์ไปบอกคุณเฉไฉแล้วว่าไม่ต้องอัพ

เพราะผมไม่อยากทะเลาะต่อแล้ว

คุณเฉไฉก็ยังอัพอีก

ทำผมโดนด่าแทนที่จะจบ

ทีเวลาขาใหญ่สั่งลบความเห็นล่ะก็ลบให้ปุ๊บเลย แทบไม่อ่านด้วยซ้ำมั้งเพราะเร็วมาก

แต่เวลาคนอื่นซึ่งก็นานๆทีจะขอบ้าง

กลับไม่สนใจ

ถ้ายังเป็นแบบนี้ก็คงไม่พ้นข้อครหาว่าสองมาตรฐานไปได้หรอกครับ

หลักฐานก็เห็นๆแบบนี้ คงปฏิเสธไม่ออกล่ะสิ

หวังว่าคงจะอัพกระทู้นี้ขึ้นนะครับ

ขอบคุณครับ 

ความเห็นที่ 1
chaychai
เรียนคุณเฮียหลง 1. ต้องขออภัยด้วยสำหรับ กระทู้ที่ลง ผมปิดให้แล้ว เนื่องจากเมื่อวานวันหยุด ผมไม่ได้เช็คเมล์ ก็เลยไม่ทราบกระทู้นั้น 2. เรื่องขาใหญ่ ผมบอกก่อนว่า ที่นี่ไม่มีขาใหญ่ครับ ผมไม่ได้รู้จักใครเป็นการส่วนตัวทุกคน ผมดูที่เหตุผลมากกว่า 3. เรื่องโพสต์แล้วส่งเมล์แจ้งว่าไม่ให้ขึ้น ผมลบให้หลายครั้งแล้ว ทีหลังช่วยคิดก่อนโพสต์ก็ดีครับ เพราะเว็บทำงานหลายคน บางคนอาจจะไม่เห็นนี้ที่ส่งมาแจ้งลบ ขอบคุณครับ
ความเห็นที่ 2
gompoo
ทำงานหลายคน กระทู้วิบัติก็ยังได้ลงนะครับ เห็นหลายกระทู้ แหละ Oops.. โทดครับ หวังว่าคงไม่โดนลบนะ
ความเห็นที่ 3
ชารีส
"ทีหลังช่วยคิดก่อนโพสต์ก็ดีครับ เพราะเว็บทำงานหลายคน" เพ่เฉไฉจะสื่อว่าไอ้หลงไม่มีอะไรทำ ฟุ้งซ่านใช่ไหม ไอ้หลง เว็บมาสเตอร์เขามีงานยุ่งนะ ไม่ใช่ตั้งกระทู้แล้วเปลี่ยนใจ อยากได้นู้นนี่นั่น ไม่ใช่ร้านก๋วยเตี๋ยวจะได้สั่งเอาไม่เอาอะไรตามชอบใจ กระทู้ก่อนยังบอกอยู่หยกๆว่าเกรงใจเว็บมาสเตอร์และสมาชิก ถุยสสสสส์ กุอยากฮาก มึงพูดไรตรงข้ามการกระทำตลอด แล้วใครจะให้เครดิตมึง กู้เงินสร้างเรือนหออยู่กับเจ้าสาวกินหมาของมึง
ความเห็นที่ 4
ชารีส
พอตั้งกระทู้รู้ตัวว่าจะโดนถล่ม กลับใจจะให้ลบ เว็บมาสเตอร์เบรคจนตัวโก่ง มีการไปว่าเขาอีก ลูกผู้ชายตัวจริงกระทิงแดงจริงๆ ถรุยสสสสส์ ไปตั้งเว็บเพ้อเจ้อพร่ำเพ้อดอทคอมมึงเองเหอะไอ้หลง
ความเห็นที่ 5
gompoo
เห็น ผมโดนลบความคิดเห็น คะแนนหายไปหมื่นกว่า เหลืออยู่ 9พัน เกิดจากอะไร ช่วยเคลียร์ด้วยครับ
ความเห็นที่ 6
gompoo
ด่วนเลยนะ ขอร้อง คะแนนโดนลบไปหมื่นกว่า เพราะอะไร
ความเห็นที่ 8
chaychai
ดูให้อยู่นะครับคุณ gompoo
ความเห็นที่ 9
gompoo
ตอนนี้ปวดหัวข้างเดียวมากเลย ใจร้ายมากครับ
ความเห็นที่ 10
ชารีส
ปวดหัวข้างเดียวที่เขาเรียกว่า ไมโล นะเหรอ