รูปแทนตัว ให้ความสำคัญกันมากน้อยแค่ไหน

บางคนก็เปลี่ยนบ่อยจัง แต่บางคนนานๆจะเปลี่ยน                                                             

สำหรับผมแล้ว นี่เป็นราศีที่เกิด  แต่เพื่อให้มันดูหวานๆไม่รุนแรง ก็เลยได้รูปลายเส้นการ์ตูน 

ผมมีภาพของคุณในใจของผม

ความเห็นที่ 1
เอื้อออ
ม่ายมีรายม่ากกกก แค่อยากบอกเว่....เอ้ยยย... ..... รูปแทนตัว แต่ก่อนก็เปลี่ยนบ่อย ตอนนี้ก็กำลังคิดจะเปลี่ยน อันที่ใช้เป็นรูปตัวละครเอกในเกม uncharted ของ ps3 ..... ร๊ากกกเมียม่วกมาย..
ความเห็นที่ 2
ชารีส
ติดตามปอมซังมาหลายปี ไม่เห็นเจริญเติบโตสักที
ความเห็นที่ 3
ปอมซัง
ใครไม่เคยเห็นช้างก็ดูไว้
ความเห็นที่ 4
mane1
ไม่เปลี่ยนบ่อย เราปลื้มของเราอยู่แล้ว
ความเห็นที่ 5
Eduardo_da_silva
ของผมมันขึ้นอยู่กับว่าไปเจอรูปที่ชอบรึเปล่า ถ้าชอบก็เปลี่ยน.....
ความเห็นที่ 6
พอซัมนึง
เนี่ย.......รูปมาเลง นะ ไม่ใช่รูปมะเร็ง
ความเห็นที่ 7
สิงห์ยาดอง
มันคือ ความเป็นตัวตนของตัวเอง
ความเห็นที่ 8
ujad
ยังไม่เคยคิดจะเปลี่ยนเลยครับ ผมชอบรูปการ์ตูนเด็กครับ สะสมไว้เยอะ แต่ ตอนนี้ HDD ลูกที่เก็บ มันเสีย แบบ วินโดว์และไบออสมองไม่เห็น กำลังหาทางกู้ข้อมูลอยู่ครับ
ความเห็นที่ 9
หมูสนามเด้อ
ชอบสตาร์วอร์ส พ่ะน่ะ จริงๆแล้วอยากเกิดเป็นลูกดาร์ธเวเดอร์ เหอๆๆ
ความเห็นที่ 10
สุดแสนล้านทรวง
อยากเป็น เจได น่ะเหรอ มีหลอดนีออนฟลูออริเซ่น แทนดาบแล้วยัง