อยากหาที่อ่านหนังสือครับ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยได้ไหมครับ (อยู่แถว บางเขน ครับ)

อยากที่อ่านหนังสือครับ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยได้ไหมครับ (อยู่แถว บางเขน ครับ)

คืออยากได้แบบนี้ครับ

1.เอาแบบที่ บุคคลภายนอก เอาหนังสือเข้าไปอ่านได้ครับ

2.แบบคนไม่ค่อยมี เงียบ ถึง เงียบมาก

3.ติดแอร์ (ก็ดีครับ)

4.เข้าไปอ่านได้ทุกวัน ครับ

ขอบคุณล่วงหน้า แบบสุดพลัง ครับ

*ว่าแต่ ม.ราชภัฏพระนคร,ม.เกษตร ม.ศรีปทุม คนนอกเข้าไปอ่านได้ไหมครับ*

ความเห็นที่ 1
เอื้อออ
ห้องน้ำงัยคุณ.. ตามมหาลัย ก็ไปถามจานเองเด้อ
ความเห็นที่ 2
ชารีส
สมัยนี้ต้องหาโรงแรมอ่านหนังสือแล้วเหรอ สวนสาธารณะ ห้องสมุด หรือวัดก็น่าจะได้แล้วนะ
ความเห็นที่ 3
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
...............เสียเวลานิดเดียวเข้าไปถามบรรณารักษ์ห้องสมุดมหาวิทยาลัยที่คุณถามมาก็รู้เรื่องแล้วครับ ส่วนมากคนนอกก็สามารถเข้าไปใช้บริการห้องสมุดได้นะ แต่ข้ออื่นๆขของคุณต้องถามเขาเอง ... สมัยเรียนผมยังใช้ห้อวสมุดข้างนอกบ่อยๆช่วงใกล้สอบ
ความเห็นที่ 4
สุดแสนล้านทรวง
ทุกมหาวิทยาลัย เปิดกว้างสำหรับคนนอกแล้วนะครับ อาจจะต้องแลกบัตร ในบางที่ จะแนะนำ กทม. ก็มีไม่กี่ที่ และก็มีหนังสือน้อย
ความเห็นที่ 5
kimpalm
Thank you สุดพลัง คร๊าบบโผม..