ความเห็นที่ 1
ชารีส

บางอันเหมือนคำทื่อมากกว่านะ ทื่อๆไงไม่รู้ สงสัยไม่มีหินลับ:em13: :em12:

ความเห็นที่ 2
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

................ไม่มีอะไรหรอก. คุณจขกท. คิดว่าคำมันคมแล้วนะครับ. แต่ก็ดีที่เอาความจริงมาพูดเตือนใจกัน. ส่วนจะคิดหรือไม่คิดนั้นอีกเรื่องหนึ่ง

ความเห็นที่ 3
สิงห์ยาดอง

ความรักของน้อง เหมือนใบตองห่อขี้
ความรักของพี่ เหมือนขี้ลอยน้ำ :em13: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 4
Armnoi คอยรัก

ขอตามติด จขกท. แทนได้ไหมครับ

น่าร๊ากกกกอ่ะ :em26:

ความเห็นที่ 5
เอื้อออ

ใช้ชีวิต ให้เสมือนเว่ พรุ่งกรูไม่รอดแน่ สงสัยจิตตก ต้องคิดแง่ลบอยู่ทุกวัน :em20:
กิน ดื่ม กับพี่น้อง แต่ธุรกิจให้ทำกับคนอื่น ครอบครัวเมาอโศก :em20:
ทุกคนเกรียดต้องพิจารณา ทุกคนรักก็ต้องพิจารณา :em21:
ท่านจะไปไม่ถึงไหน ถ้าเอาแต่นั่งสบาย อยู่บนโต๊ะทำงาน ท่านควรนั่งทำงานอยู่บนยานพาหนะ :em20:
คุณวิ่งหนีปัญหาไม่ได้หรอก เพราะไม่มีที่ไหนไกลขนาดนั้น วิ่งเข้าเขาวงกตเต็มไปด้วยปัญหา :em22:
ไม่มีทางที่คุณจะมีเพื่อน โดยไม่สร้างศัตรู ประเทศเราคงคิดแบบนี้จริงๆ ถึงได้แตกแยกสร้างศัตรูกันมากมาย :e
                    </div>
                    <div class=

ความเห็นที่ 6
เอื้อออ

ถ้าไม่ใช้คุณ แล้วใคร ถ้าไม่ใช้เดี๋ยวนี้ แล้วเมื่อไร..
ไม่มีไรมาก อยากบอกเว่ .."อะไรก็! กรู".. :em20:

ความเห็นที่ 8
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

..............@..4..armnoi คอยรัก
สิ่งที่เห็นมันไม่เหมือนของจริงนะเว้ยยยยหลาน
ฮ่าฮ่า. ปราชญ์ชาวมูเซอร์ดำว่าไว้นะ. ไม่ใช่ลุง

ความเห็นที่ 9
Eduardo_da_silva

ผมตีความอันสุดท้ายไม่ออก มันหมายถึงอะไร.... :em23: