ช่วยแนะนำทาว์นโฮม 2 ชั้นแถวชานเมืองราคาไม่แพงหน่อยค่ะ

กำลังเล็งจะย้ายจากบ้านเช่ามาซื้อบ้านเป็นของตัวเอง แต่งบมีไม่เยอะ เลยค่อนข้างสนในทาว์นโฮมมากกว่า เพราะอยู่กันหลายคนจะได้แบ่งสัดส่วนได้ด้วย เลยอยากจะมาถามผู้รู้ให้ช่วยแนะนำหน่อยว่าตอนนี้มีโครงการไหนบ้างที่เปิด เอาไม่ไกลจากรุงเทพมาก แถวชานเมืองเอาที่เดินทางสะดวกค่ะ เพราะเราทำงานอยู่ใจกลางเมืองเลย หากมีทาว์นโฮมโครงการไหนน่าสนใจแนะนำกันหน่อยนะคะ

ความเห็นที่ 1
สุดแสนล้านทรวง

เห็นมีโฆษณาของแลนด์แอนด์เฮ้าส์ แถวซอยวัดยายร่ม พระราม 2

ลองเช็คดู

ความเห็นที่ 2
timewindlove

มีตัวเลขในใจไหมถ้าเอากลางๆไม่แพงมากและทำเลดีเดอะคอนเน็คก็น่าสนตอนนี้เปิดโครงการหลายที่อยู่เหมือนกันอย่างแถว วัชพล - เพิ่มสิน , สวนหลวง - อ่อนนุช แล้วก็ที่สุวรรณภูมิลองไปหาข้อมูลเพิ่มดูเอา

ความเห็นที่ 3
mickyjung34

อยากได้ราคาไม่เกิน 3 ล้านค่ะไม่แน่ใจว่าทาว์นโฮมราคานี้จะมีใหม ส่วนบริเวณที่เล็งๆไว้ก็มี แถวบางนาหน่ะค่ะ แต่ถ้ามีที่อื่นแนะนำก็ได้นะคะ ส่วนตัวไม่อยากอยู่ในเมือง แต่ถ้าอยู่ชานเมืองก็จะต้องเดินทางเข้า หรือ ออกจากเมืองสะดวกหน่อยหน่ะค่ะ

ความเห็นที่ 4
sowhat244

เอา link ข้อมูลทาว์นโฮมที่น่าสนใจมากฝากครับ

http://www.theconnectcitytownhome.com/html/#&panel1-1&panel2-2

ความเห็นที่ 5
mickyjung34

ขอบคุณทุกความคิดเห็นค่ะ สรุปว่าหลังจากที่ขอข้อมูลแล้วลองเอาไปค้นหาต่อใน google อาทิตย์หน้าจะลองเข้าไปดูโครงการของ เดอะ คอนเนค สวนหลวง - อ่อนนุชค่ะ :em19: