คุณชอบผู้หญิงที่มีรอยสักไหมครับ

ส่วนตัว ผมไม่ค่อยชอบครับ เสียดายผิวเนียนๆขาวๆต้องมีตำหนิ

ความเห็นที่ 1
SLopE2d
ส่วนตัวไม่ชอบแต่ชอบส่วนรวมใช่ไหมนายปอม
ความเห็นที่ 2
สิงห์ยาดอง
ส่วนตัวไม่ชอบ แล้วถ้าเป็นส่วนอก ส่วนปิ๊ ล่ะชอบไหม
ความเห็นที่ 4
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
.............ลุงไม่ชอบเลย... ปอม โดยเฉพาะสักตรงหัวเหน่าเหนืออวัยวะเพศหรือสักตรงดาก ธ่อ... ไม่มีอะไรกันผู้หญิงดีๆกล้าเปิดตรงนั้นให้สักหริอ ? ต้องดูด้วยนะว่าเธอสักแบบถาวรหรือเอาสติ๊กเกอร์แปะ อย่างหลังนี่ทำใจได้เพราะล้างหรืออาบน้ำไปสามสี่วันก็หลุดออก
ความเห็นที่ 5
ตกสำรวจ
เดี๋ยวนี้แม่มสักแบบเลอะเทะ ......... ดูสกปรกมากกว่า สักแค่พองาม / ดูน่ารัก ........ เป็นพอ ทำให้หวนระลึกชาติถึง.......... " เพ็ญพักตร์ ศิริกุล " สักรูป " หัวใจ (มีศรปัก) " บนเนินอกแล้ว ........... สยิวกิ้ว ขวัญใจ จิ๊กโก๋โบราณ
ความเห็นที่ 7
ชารีส
เธอไม่ง่าย หรือเรียกว่าเป็นผู้หญิงมีสักสี
ความเห็นที่ 8
ujad
เฉยๆครับ แต่ ถ้าไม่จำเป็น ก็ไม่อยากยุ่งเกี่ยวด้วย ทั้ง ช และ ญ ครับ
ความเห็นที่ 9
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
..............โปรดสังเกตุ ปอมซังเปลี่ยนไอพีใหม่แล้ว...(ดูจากความเห็นในกระทู้ข้างล่างครับ) สงสัยเบื่อไอพีเก่า ... กร๊ากกกกกก ... ฮ่าฮ่า ขี้เกียจสับไปสับมานะปอม ... เผลอแล้วยุ่ง
ความเห็นที่ 10
เอื้อออ
สงสัยผมจะเป็นแกะดำ แต่ผมกลับชอบ หลายคนที่สักยิ่งเป็นผู้หญิงผมกลับรู้สึกชอบ แต่ตัวผมไม่ได้สัก เคยมีผู้หญิงอยู่ข้างร้านผม (ถัดไป2บล๊อก) สักแขนเต็ม คอด้านหลัง เจาะจมูก เจาะคิ้ว กัดสีผม ผมนะแอบมองเธอทุกวัน อยากจะรู้จุงเบยเว่ แผ่นหลังเธอจะสักรูปอัลลัล..