ถ้าเฮียหลงเสียใจไม่กลับมา คุณเฉไฉรับผิดชอบไหวไหม?

ต้องยอมรับว่าบอร์ดขาดเฮียหลงผู้ทรงคุณวุฒิไป บอร์ดเงียบเหงา ขาดสีสันเป็นอย่างมาก

คุณเฉไฉได้ฆ่าจุมโปะอย่างโหดเหี้ยมด้วยการตัดคะแนนหลักหมื่น

เหยื่อร้องขอความเป็นธรรมเพื่อให้ได้คะแนนที่หามาอย่างยากลำบาก แต่ก็ไม่เป็นผล

เหยื่ออีกรายคือเฮียหลงซึ่งโดนหนักมาแต่ไหนแต่ไรด้วยอำนาจมืดที่มองไม่เห็น

ถ้าเฮียหลงเสียใจไม่กลับมา คุณเฉไฉรับผิดชอบไหวไหม? 

ความเห็นที่ 1
chaychai
ช่วงนี้เหงาๆ เฮียหลงเหมือนกันนะ ไม่ทราบสาเหตุเลย แต่เรื่องการตัดแต้ม ผมคืนแต้มให้แล้วนะครับ ไม่น่าจะเกี่ยวกัน
ความเห็นที่ 2
จะบอกให้
จุมโปะบอกว่า ได้คะแนนคืนแล้ว ไม่กล้ากลับมาเล่น มาคอมเม้นท์ เพราะกลัวโดนหักคะแนนอันน่าสะพรึงกลัวอีก ความทรงจำที่โหดร้ายสยองขวัญ
ความเห็นที่ 3
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
.............นั่น...คุณเฉไฉใจดีมีคืนแต้มด้วย แต้กรณีเสี่ยหลงคุณเฉไฉไม่ได้บล็อคไอพีเขาแน่นะครับ...ถ้าเสี่ยหลงเข้ามาได้(หรือมัวแต่ยุ่งๆเลยไม่เข้ามาเอง) ก็สร้างสีสรรให้คนอ่านไม่น้อยทีเดียวนะ ว่าไง หลง ? ตั้งกระทู้มาอีกสิ...อย่าทิ้งไปนานนัก..มีคนคิดฮอด
ความเห็นที่ 4
จะบอกให้
เฮียหลงไปออกรายการสุรยุทธ์อยู่
ความเห็นที่ 5
ตกสำรวจ
คุณเฉไฉ ........... เขาทำอะไรผิด / เขาต้อง รับผิดชอบอะไร ........ ต้องให้เขาลาออกจาก m thai เพื่อแสดงความรับผิดชอบไหม .......? เว็บ. ใช้ฟรี / คะแนนได้ฟรี ......... ไหงทำเป็น เรื่องใหญ่ เหมือน MH 17 ตกที่ยูเครน ห้องการเมือง / ห้องข่าว .......... อย่าว่าแต่ตัด คะแแนเลย " ลบชื่อ " ผมออก (ชั่วคราว) ห้ามเม้นฯ / ห้ามตั้งกระทู้ ......... ผมย้งเฉยๆ เพราะมันเป็นขอของๆเขา เรามันแค่อีกา ไปไข่ในรังกาฝาก จะโวยวาย ไปทำพระแสงปืนเถื่อนอันใด
ความเห็นที่ 6
สุดแสนล้านทรวง
จะบอกให้ คงต้องเป็นสมาชิกเดิมที่หลายคนรู้จักแน่ๆ ถึงรับรู้เรื่องราวส่วนลึก ได้เป็นอย่างดี คงรู้จักผมด้วยแหละน้า เฉไฉ เฮียหลง จุ่มโป๊ะ 3 คนนี้ลูกผู้ชายพอ คงไม่เอาเรื่องเล็กๆน้อยแบบนี้ มาวุ่นวายกับชีวิตหรอก สะดวกมาก็จัดไป เคลียร์ได้ก็จัดไป
ความเห็นที่ 7
จะบอกให้
รู้หมด จะบอกให้มี2คน จะบอกให้ตัวนี้เป็นตัวร้ายฝ่ายมืด ส่วนจะบอกให้แอนด์องค์มหาเทพตอร์เรสพึ่งแยกออกจากร่างมา อยู่ในฝ่ายดี
ความเห็นที่ 8
จะบอกให้
ได้เวลาป่วนบอร์ดให้วุ่นวายพินาศอีกครั้งแล้ว จะบอกให้คนเดิมกลับมาชำระแค้นแล้ว
ความเห็นที่ 9
maewngow
เอาเหอะ ตามชอบ คะแนนหายก็อย่างอแงอีกแล้วกัน มันพาประสาทเสียหลายฝ่าย
ความเห็นที่ 10
เบส เบส
กระทู้ไร้สาระ