สมัครFacebookให้หมาได้ไหมครับ?

ไม่ใช่ไอ้หมาหลอดนะ  หมายถึงหมาของผมเอง  Facebookมีกฎข้อห้ามไหมครับ ว่าต้องใช้เฉพาะสำหรับคนเท่านั้น  คือหมาผมมันสมัครเองไม่ได้ ผมก็เลยจะสมัครให้มัน

พอสมัครเสร็จก็หายอดไล้ค์หรือติดตามหน้าเพจครับ เอาไว้แชร์ในโลกโชเชียล

ความเห็นที่ 1
ปอมซัง
ผมกะจะสมัคร facebook คนนิยมนมกับหอย อยู่ครับ เข้ามากดแต ด เอ้ย กดไลค์เยอะๆนะครับ
ความเห็นที่ 3
สุดแสนล้านทรวง
มันจะจำรหัสเข้าได้ไม๊อ่ะ ถ้าตัวเมีย ก็แชท เสียตัวเร็วขึ้น ถ้าตัวผู้ ก็แชท เสียหมาเร็วขึ้น ทำได้แต่ว่า ต้องจำกัดเวลาเล่นให้มันนะครับ และอย่าให้มันเล่นเพียงตัวเดียว โดยที่ไม่มีผู้ปกครอง คอยแนะนำ
ความเห็นที่ 4
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
...........สมัครแทนหมูหมากาไก่ได้ทั้งนั้น...นาย แต่เจ้าของของมันดำเนินการเองนะ...หมูหมากาไก่มันจะรู้เรื่องอะไร ? เฟซบุ้คเขาไม่ได้ห้าม...ยิ่งแผ่ขยายกว้างขวางออกไปเท่าไหร่มูลค่าของเฟซบุ้คยิ่งเพิ่ม...เจ้าของ(มาร์ค ซักเคอร์เบิร์กหรือเปล่า ? ) ก็ยิ่งรวย
ความเห็นที่ 5
ตกสำรวจ
(หลงฯ) ......... เอาหัวแม่ตีน ข้างไหนคิด ........?
ความเห็นที่ 6
maewngow
ไม่ใช่ (หลงฯ)