รายงานข่าวสั้น 9 บรรทัด อิอิ

สรุปข่าวสั้นที่เกิดขึ้นในรอบเดือนนี้ 9 บรรทัดนี้มานับกันซิว่ากี่เรื่อง ขำๆนะ

ความเห็นที่ 1
psnlu001
อ่านแล้วมึน เจ้าค่ะ
ความเห็นที่ 2
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
...............นั่นนะสิ...อ่านแล้ว Error. เสพเยอะเกิ๊น จับต้นขนปลายยังไม่ถูกว่ะ...ขอเวลาคิดหน่อยนะ ฮ่าฮ่า
ความเห็นที่ 3
ชารีส
พรุ่งนี้เขาจะจัดแถลงข่าวแล้ว ถนน(คนชอบเรื่องชาวบ้านคืองานของเรา)ทุกสายมุ่งตรงสู่ปากน้ำ
ความเห็นที่ 4
janbelle
เป็นอีก 1 ข่าวใหม่เลย
ความเห็นที่ 5
สุดแสนล้านทรวง
เกินไปบรรทัดนึง เกิน 8 เป็นที่ลำบากแก่สมาชิกเอ็มไทยเป็นอย่างมาก
ความเห็นที่ 6
chaynoi1
อ่านแล้วมึนตกลง คอชอสอ.เป็นพ่อของลูกเจนนี่
ความเห็นที่ 7
SLopE2d
เจ้าของกระทู้คงขำน่าดูแต่คนตอบกระทู้มึนตึบทุกคน ไม่ขำอะไรแต่ขำคนตอบกระทู้รวมทั้งตัวเองด้วย
ความเห็นที่ 8
praivit
มึนตีบ สรุปทักกี้โดนปลดตำแหน่งมีสไทยแลน ว่าง๊านนน
ความเห็นที่ 9
dada2012
ความเห็นที่ 10
กั๊ตซิล่า
ลูกเจนี่ เป็นลูกของโค้ชเช ครับ.. จับประเด็นได้ทัน