ไม่รู้จะดีใจหรือเสียใจดี แฟนมาเซอร์พท์วันเกิดแต่เช้าตู่...หน้าสดค่ะดิฉัน

คือ แบบ เงิบสิคะ ไม่รู้ทางเค้าเงิบด้วยรึเปล่าที่เห็นเราหน้าสด

มันเป็นอะไรที่เสียเซลฟ์มาก แต่ก็นะความพยายามของแฟนเรา

รักไม่รักมาวัดกันที่หน้าสดค่ะงานนี้ 

ความเห็นที่ 1
SLopE2d

หน้าสดคืออะไร งงแฮะ ไม่ดีเหรอหน้าสดหรือว่าหน้าเน่าดี

ความเห็นที่ 2
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

.............เหมาะสมแล้ว ที่หัวหน้า คสช. เตือนให้วัยรุ่นไทยพยายามใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง...เนื่องในวันภาษาไทยเมื่อวานนี้
สรุปแล้วพิมพ์คนเดียวรู้เรื่องคนเดียว

ความเห็นที่ 4
skyp_18

อุ้ยตาย เข้าใจเลยค่ะ หน้าสดๆในยามเช้ามันเป็นยังไง จะให้แต่งหน้าตลอดทั้งวันแม้ยามตื่น คงทำไม่ได้ หน้าพังตายเลย

ความเห็นที่ 5
mheenoynoy

หาพวก starter ลงก่อนแต่งหน้าสิคะ หรือไม่ก็หาครีมบำรุงก่อนนอนค่ะ ตื่นมาหน้าจะได้สดชื่น

ความเห็นที่ 6
jobpao

ก่อนแต่งหน้าต้องหาอะไรบำรุงก่อน เรื่องเมคอัพก่อน หลัง นี่สำคัญนะคะ

บางทีคิดว่าล้างหน้าสะอาดแล้ว แต่เอาเข้าจริงๆ สารตกค้างเพียบ ปัยหาสิวเลยมาเยือน

ความเห็นที่ 7
palmwanit

งานนี้ถ้าเราไม่เทคแคร์หน้าเราก่อน มีสิทธิ์พังได้นะคะ