มีใครคะแนน M Points น้อยกว่าผมบ้าง ^_^

มาลองดูประวัติเลยถึงบางอ้อ บางทีเราก็กดแจ้งลบโพสตัวเองนะเพราะเน็ตกังมันเลยติดเบิ้นโพสบ้าง พิมพ์ผิดเยอะเกินไป+เรียงประโยคจนอ่านแล้วงงเองบ้างไรบ้าง เลยกดแจ้งลบของตัวเองไปแล้วโพสใหม่ให้มันดีขึ้น ถือว่าเอาฮาเนอะ ต่อไปจะติดลบถึงหมื่นไหมนี่ ยิ่งเล่นแต้มยิ่งติดลบ ฮา (ไม่ออก) 555+

ความเห็นที่ 1
ปอมซัง
มันแลกนมแลกหอยได้ไหมอะ
ความเห็นที่ 2
เข้ามาดู๐_๐
ติดลบขนาดนี้ถึงมีให้แลกก็คงมีแต้มไม่พอแลกหรอก
ความเห็นที่ 3
ชารีส
"จงอย่าถามว่าเว็บเอ็มไทยจะให้อะไรแก่ท่าน แต่จงถามตัวท่านเองว่าท่านจะทำอะไรให้เว็บเอ็มไทย" พี่เฉไฉฝากบอกมา
ความเห็นที่ 4
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
...............ผมมีแต้มร่วมๆ4-5 หมื่นแล้วมั๊ง แต่ไม่รู้ว่าจะแลกอะไรดีและจะแลกไปทำไม เก็บเอาไว้เป็นสถิติเล่นๆดีกว่าครับ
ความเห็นที่ 5
เข้ามาดู๐_๐
เดี๋ยวผมเอาตาม คห.4 บ้างแต่เป็นติดลบนะ ไม่ใช่แต้มค่าบวก
ความเห็นที่ 6
สุดแสนล้านทรวง
แรก ๆ ผมก็ติดลบ พอรู้วิธีคอมเม้นท์ รู้วิธีต้้งกระทู้ ก็ไม่มีลบล่ะ นานๆจะเจอลบที แต่ก็ยังกระหน่ำคอมเม้นท์ ทุกตัว
ความเห็นที่ 7
แบดบอยญาติเยอะ
-6811 ยังไม่อยากจะคุย อ้าว คุยไปละเหรอ เออ ช่างมันเหอะ