ของฟรีมีจริง พี่แท็กซี่ใจดี มีขนมบริการ

มีคนแชร์ต่อๆกันมาให้ได้ดูสำหรับกระทู้นี้ พี่แท็กซี่คันนี้ใจดีค่ะ วางอมยิ้มให้กินฟรี วางเซียงไฮ้ให้หยิบกินฟรีอีก นั่งอยู่หลังเบาะคนขับแต่ขนมให้กินเต็มด้านหน้า เห็นแล้วอมยิ้มในความน่ารัก ใจดีจุงค่ะ เห็นน้ำใจดีๆแบบนี้ก็อดยิ้มไม่ได้ค่ะ

ภาพจากทวิตเตอร์ @phenarploy / จส100

ความเห็นที่ 1
ชารีส
ปลากดว่า แกงใส่หน่อไม้ส้มอร่อย
ความเห็นที่ 2
ปอมซัง
ในรถ taxi เขาแจกนม แจกหิไหม ?
ความเห็นที่ 3
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
.............บ๊ะ...นัง taxi มาหลายปีไม่เคยเจอแฮะ...ถ้าเจอก่อนผมลงรถเอาทิปไปเลย...คิดหรือว่า ผดส.จะกินฟรี..ฮ่าฮ่า..คนขับหัวแหลมครับ
ความเห็นที่ 4
สิงห์ยาดอง
น่าจะมีโหลยาดองตั้งไว้ให้ด้วย กับมะยมดองสักถุง
ความเห็นที่ 5
สุดแสนล้านทรวง
ถ้าผมขึ้น ผมก็ต้องเอาลูกอมไว้ก่อน ปกติไม่หิวโซขึ้นรถอยู่แล้ว