ทำไม ?

.................ทำไมพวกเราไม่ค่อยตั้งกระทู้กันครับ....    ทั้งขาประจำหรือขาจร

ถ้าจะถามตัวผมเองก็บอกว่าไม่ไหวครับ....ลำพังตอบกระทู้นี่ก็กินเวลาเป็นวันๆแล้ว

ลูกเพ่สิงห์ยาดองว่าไง ?     ชารีสด้วย ...หรือคนอื่นๆอย่างคุณตกสำรวจ

คุณ yoye2009...คุณสุดแสนล้านทรวง     เป็นต้น

(ขออภัยครับ...เอ่ยชื่อพวกเราตอนนี้ไม่หมด)

ตั้งกระทู้มาหน่อยก็ดีครับ.....คุณเฉไฉจะได้ปล่อยกระทู้ลงมาให้พวกเราเล่นหน่อย

ท้าวตอร์ฯนั้นเขาตั้งประจำอยู่แล้ว....ไม่ต้องบอกหรอก 

ความเห็นที่ 1
chaychai

อยาก ท้า IceBucket ลุงป.6 กันบ้างไหม?

ความเห็นที่ 2
ชารีส

"ถ้าจะถามตัวผมเองก็บอกว่าไม่ไหวครับ....ลำพังตอบกระทู้นี่ก็กินเวลาเป็นวันๆแล้ว"

me too :em19:

ไหนจะต้องขัดทำความสะอาดเครื่องเพชร

ลิเก

ไหนจะต้องเดินไปเก็บค่าเช่า

นาแปลงน้อย ฯลฯ ข้ามทุ่งนาเป็นกิโล โปรดเข้าใจ
:em13: :em12:

ความเห็นที่ 3
ชารีส

เบื้องหลังที่หลายคนไม่รู้คือ

ตั้งกระทู้เหนื่อยยากน้ำตาแทบเป็นสายเลือด

แต่ไม่ได้ลง รู้สึกน้อยใจว่า เราสวยไม่พอสมกับเว็บคนเล่น 10 ล้านคนของเขาหรือเปล่า :em06:

อยากให้ระบบกระทู้เอ็มไทยเหมือนพันทิป

ลงไม่อั้น ลงภาพ ลงคลิปได้ ขอให้พี่เฉไฉรับไว้พิจารณาด้วย

หมายถึงรับไว้เป็นแฟนด้วย :em13: :em12:

ความเห็นที่ 4
สิงห์ยาดอง

บางทีตั้งแล้วมานึกขึ้นได้ เห้ยเรื่องนี้เคยมีคนเอาไปลงแล้วนี่ อะไรแบบนี้ครับลุง :em12: :em12: :em12:

ความเห็นที่ 5
ปอมซัง

ของผมนานๆตั้งทีอะ :em29:

ความเห็นที่ 6
Armnoi คอยรัก

สะสมรูปบั้นท้ายอยู่ รอโพสทีเดียวครับ :em32:

ความเห็นที่ 7
ชารีส

รู้สึกลุงจะลืมปอมซังไปนึงคน :em13: :em12:

ความเห็นที่ 8
สิงห์ยาดอง

ปอมซัง นานๆตั้งทีเหรอ ยังไงๆอยู่นาชักจะหมดประสิทธิภาพรึไง :em13: :em13: :em13: :em27: :em27: :em27:

ความเห็นที่ 9
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

..............ฮะฮะ...อย่าทำ ICEBUCKET ลุงเลยครับ...หลานๆ
แข้งขาตลอดจนแขนของลุงยังมีเรี่ยวแรงดีอยู่...ไม่ต้องใช้น้ำแข็งราด
อ้าว...ลุงลืมปอมซังไปได้ไงวะนี่,,,(หัวหน้าแผนกหอยและนมประจำเอ็มไทย)

ความเห็นที่ 10
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

............ปอมมันบอกไม่ไหว ... ปี้หนาน
สงสัยโดนน้ำแข็งราดหัว(เข่า) มา