ใครที่อยู่ Vertiq คอนโด เป็นไงมั่ง

อยากทราบว่าวัสดุในห้องโอเคไหม แล้วในส่วน facility ดีไหม คุ้มค่าไหมถ้าจะซื้อที่นี่

ความเห็นที่ 1
Comfy00

เพื่อนเพิ่งย้ายเข้าไปอยู่ที่นี่ค่ะ มันบอกว่าค่อนข้างมีต้นไม้เยอะ ว่างๆมันก็เดินเล่นชั้นลอยฟ้าจะมีสวนหย่อมค่ะ ถ่ายรูปมาสวยมาก

ความเห็นที่ 2
polpolp

ส่วน Facility น่าสนใจนะ ก็มีเหมือนที่อื่นทั่วไป แต่จุดเด่นของที่นี่คงเป็น Vertical Garden แนะนำให้เลือกชั้นสูงๆ ราคาต่อตางรางเมตรไม่แพงถ้าเทียบกับคอนโดอื่นในย่านเดียวกัน

ความเห็นที่ 3
m753159

ผมว่าน่าจะเหมือนๆคอนโดอื่นนะ

ความเห็นที่ 4
casperiiiii

เคยขับรถผ่านบ่อยๆ เพราะเดินทางสะดวกดีฮะ แต่ในส่วนของคอนโดไม่รู้