คนชื่อแปลก แบบนี้มีด้วยหรอ!! จะกล้าเรียกชื่อไหมนะ

โหดไหมล่ะ ชื่อ

ชื่อแปลก นายห***  ไปไหน   

ชื่อแปลก หะฬา อคฐิษณัชธภา เขมิกาฐิภาฬฏา

ชื่อแปลก นางสาวมีแต***  (คาดว่าเป็นแรงงานต่างด้าว) 

รวมคนชื่อแปลก ข้อมูล เมื่อปี พ.ศ. 2552  

ความเห็นที่ 1
SLopE2d
me thet น่าจะอ่านว่ามีเตด มากกว่ามี:-) ไอ้หมอคนเขียนหรือใครเขียนก็โง่สบึม
ความเห็นที่ 2
SLopE2d
ฉิบหาย คำว่า แ ต ร ด เป็นคำแบล็คลิสเข้าให้ (ฮา)
ความเห็นที่ 3
สิงห์ยาดอง
ไม่เห็นแปลกตรงไหน เป็นนางสาวนี่ครับก็ต้องมีแต.ด สิ ถ้าไม่มีสิถึงจะแปลก
ความเห็นที่ 4
ปอมซัง
อยากดูดแ ต ด
ความเห็นที่ 5
ชารีส
me thet มีแดดหรือเปล่า นางอาจเกิดกลางแจ้งวันแดดดีงี้ อากาศหนาว แม่กำลังหันตูดให้แดดพอดี
ความเห็นที่ 6
kookkuuu1
5555
ความเห็นที่ 8
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
...........นางสาวมีเทต.....หรือ me thet คงจะเป็นคนเวียตนาม เพราะเอามาจากใบเสร็จรับเงินของแรงงานต่างด้าว เป็นชื่อของคนเวียตนามครับ
ความเห็นที่ 9
...........คนเขียนชื่อว่า. มี แต ด ทำไปเพราะคะนองมือแท้ๆ ไม่คิดเลยว่าเพื่อนมนุษย์ตาดำๆด้วยกันจะอับอายคนไทยขนาดไหน ใครเห็นใครก็หัวเราะทั้งนั้น
ความเห็นที่ 10
...........ไม่ใช่ชื่อแปลกหรอกครับ เป็นความทุเรศของคนเขียนมากกว่า เหมือนกับฝรั่งที่เขียนชื่อนามสกุลคนไทยที่มีคำว่า ฟัก. พริก พร ฯลฯ นั่นแหละ. เขียนไปหัวเราะไปแล้วพูดกับเพื่อนว่า มันตั้งมาอย่างนี้ได้ไงฟะ ใจเขาใจเราครับ