ถ้าผู้หญิงโดนตัดคริสตอริสไป อารมณ์ทางเพศก็จะหายไปเหรอครับ

หรือคริสติน่าจะมาแทนที่เหรอครับ

ความเห็นที่ 1
สิงห์ยาดอง
คงจะคล้ายๆกับ คริสตัล นะตกสำรวจ
ความเห็นที่ 2
ปอมซัง
ภาษาชาวบ้านเขาเรียกว่า แ ต ด ครับ
ความเห็นที่ 3
ปอมซัง
ถ้าผู้หญิงคนไหนเจ้าชู้ ผมจะตัด แ ต ด ทิ้งครับ
ความเห็นที่ 4
ตกสำรวจ
" คริสตอรีส " คืออะไรครับ .......? เป็นคนชาตินิยมเอียงซ้าย(จัด) ไม่ค่อยรู้เรื่องภาษาต่างชาติ ขอเป็นภาษาไทย (แบบชัดๆ) ด้วยครับ
ความเห็นที่ 5
ตกสำรวจ
ขอบคุณครับ ..... ผมนึกว่าเป็นพี่น้องกับนักร้องชื่อดัง " คริสติน่า "
ความเห็นที่ 6
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
............ทั้งวันทั้งคืนชีวิตของปอมซังคงมีแต่เรื่องนี้นะ...อย่าหมกมุ่นมากนักเลยครับ...เดี๋ยวช้างน้อยไม่มีแรงนะ ถ้าตัดคลิตอริสออก...อารมณ์ทางเพศของผู้หญิงคนนั้นก็ยังมีตามปกติ...แต่จุดกระสันต์หรือจุดกระตุ้นเตือนให้เกิดอารมณ์ทางเพศไม่มีแล้ว...ต้องไปกระตุ้นเตือนที่หน้าอกแทน...หรืออาจจะกระตุ้นที่ช่องคลอดก็ได้นะ(สำหรับบางคนเท่านั้น) นี่ตอบตามสารคดีของ BBC ทางยูทูป...ที่มีผู้หญิงทางทวีปอาฟริกาโดนตัดแต...เอ๊ยยย..คลิตอริสเมื่อย่างเข้าวัยมีประจำเดือนทุกคน...ทางองค์กรสิทธิมนุษยชนกำลังต่อต้านกันอยู่ (รู้แล้วแกล้งถามหรือเปล่าวะ ? ...ปอม )
ความเห็นที่ 7
dish123
ha ha ha แต่ละคอมเมนต์
ความเห็นที่ 8
สุดแสนล้านทรวง
มีอารมณ์ครับ เพียงแต่เวลาที่ กินตับ จะมีน้อยกว่าคนปกติทั่วๆไป จะลำบากแก่ผู้ชายพอสมควร ต้องนานยิ่งขึ้นกว่าเดิมอีก