ตอนนี้สามมิตรมีดีลเลอร์เปิดที่พระราม2บ้างไหมคะ เราอยากไปสอบถามรายละเอียดอะ

ความเห็นที่ 1
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
.............เสียเวลาโทรไปถามที่สามมิตรแป๊บเดียวก็รู้เรื่องแล้วครับ...ที่นั่นเขามีหลังคารถปิกอัพและรถบรรทุกอื่นๆไว้บริการคุณทุกประเภทอยู่แล้ว
ความเห็นที่ 2
maatoomy
ก็มีนะเท่าที่เห็นหลายที่ แต่แถวพระราม2 นี่ไม่แน่ใจ
ความเห็นที่ 3
m753159
เค เอ็ม ประดับยนตืครับมี เป็นดีลเลอร์ของสามมิตรเลยครับ ไว้ใจ เชื่อใจได้
ความเห็นที่ 5
moonstar12
น่าจะมีไม่เยอะ หรือไปติดที่โรงงานสามมิตรเลยก็ได้นะ
ความเห็นที่ 6
galaxymix
ผมเคยติดแต่ที่สามมิตรธนบุรีอะครับ