อาหารหน้าตาแปลกๆในวันฮาโลวีนคุณกล้ากินหรือเปล่า ??

พูดถึงวันฮาโลวีน คุณนึกถึงอะไรกันบ้างคะ....!!! ซึ่งแน่นอนค่ะว่ามันต้องมีอะไรเกี่ยวกับผีๆเข้ามาเกี่ยวข้องแน่ๆ วันฮาโลวีนที่พูดถึงนั่นคือวันปล่อยผีของต่างประเทศนั่นเองคะ แต่ละบ้านจะมีฟักทองอยู่หน้าบ้านกันทั้งนั้น วันฮาโลวีนแบบนี้จะมีบ้านไหนปาร์ตี้กันมั้ยนะ เราอ่ะมีอาหารน่ากิ๊น น่ากิน (น่ากินจิงดิ) มานำเสนอด้วยอ่ะ แบบว่า เห็นแล้วคงจะอดใจไม่ได้เลยอ่ะ (อดใจไม่ได้ที่จะอาเจียนอ่ะดิ) 555 ไปดูกันเองดีกว่าเนอะ ^^ 

Try Making 20 Halloween Foods That Will Make Your Party Extra Spooky.

ก็แบบว่าคุ๊กกี้นิ้วมืออ่ะ

Try Making 20 Halloween Foods That Will Make Your Party Extra Spooky.

เยลลี่ไส้เดือน !!!!

ก็แค่แตงโมกระโหลกเฉยๆ --"

หลุมซอมบี้ !! --"

เค้กซอมบี้ไส้แตก !!!!

หมาซอมบี้อ่ะ !!!

มาเป็นหัวเชียวนะ !!!

เอิ่มมม...แบบคือสตูลูกตาอ่ะ !!

เค้กลำไส้ !!!

สมองเยลลี่ จะกินลงป่ะเนี่ยย !!! -- "

เห็นและจะอ้วกตาม !!

รับซี่โครงหน่อยมั้ยค่ะ !!!

จะรับสมองหรือหัวใจดีคะ !!!

(อันนี้แถมๆๆๆๆ 555)

ตกลงมันจะกินได้จริงป่ะเนี่ยย !! เริ่มหวั่นๆและ สองอันสุดท้ายนี้มีขายจริงและมีคนซื้อกินแล้วด้วยนะ ที่โตเกียวดิสนีย์แลนด์อ่ะ !!

ความเห็นที่ 1
ปอมซัง

แท่งยาวๆดำๆภาพสุดท้าย

สุภาพสตรีบางท่านอาจนำไปใช้ในทางที่ผิด :em13: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 2
Maimallor

ใช่ป่าวปอมซัง!!! ^^ :em13: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 3
ชารีส

เหมือนเกิน :em17:ขอบาย

กับข้าวเหนียว :em13: :em12:

ความเห็นที่ 4
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

..............ทำมาเหมือนของจริงเลยครับ
ผมก็นับว่าเป็นยอดนักกินคนนึง แต่จะกล้ากินหรือเปล่าเนี่ย...ชักกลัวๆครับ
แต่อันสุดท้ายนี่ไม่เคยเห็นนะ...สงสัยว่าแต่ก่อน( 10กว่าปีมาแล้ว ) ไม่เห็นมี

ความเห็นที่ 5
สุดแสนล้านทรวง

งานแบบนี้ คนไทยเราถนัด

เรื่องกิน เรื่องเมา ได้ทุกงานครับ

งานศพ ยังมีให้กินเลยครับ :em19: :em19: :em01:

ความเห็นที่ 6
dish123

บอกได้คำเดียวว่ากินไม่ลง :em14: :em14: :em14: :em14: :em14: :em14:

ความเห็นที่ 7
dada2012

คุ๊กกี้ เค็ก ของโปรด :em20: