มีใครแนะนำหนังสยองขวัญน่าดูหน่อยครับ

ผมเพิ่งดูเรื่อง Wrong Turn 6 จบไป ไม่สนุกเลยครับ ภาคแรกกับภาคสองดีกว่าเยอะ เสียอารมณ์ดู

ความเห็นที่ 1
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
..............อ้อ....พึ่งรู้ว่า. นอกจากปอมเขาชอบกินหอยและนมของสาวๆแล้ว. ยังชอบดูหนังสยองขวัญอีกด้วย
ความเห็นที่ 2
สิงห์ยาดอง
walking dead แปลเป็นไทยก็ ผีถลกหนังหัว
ความเห็นที่ 3
psnlu001
The mist ค่ะ
ความเห็นที่ 4
SLopE2d
สาวใช้อารมณ์เปลี่ยว
ความเห็นที่ 5
ปอมซัง
the mist ดูแล้วอะ ตอนจบหักมุมด้วย
ความเห็นที่ 7
psnlu001
ใช้แล้วค่ะ พี่ปอมซังชอบไหมค่ะ
ความเห็นที่ 8
ตกสำรวจ
เอ้ยปอมฯ รายว้าาา ... ละทิ้งอุดมการณ์แล้วหรา ....? " ดิ เอ็กโซซีส " (ทั้ง 3 ภาค) ... หยองมาก
ความเห็นที่ 9
ปอมซัง
The Exorcist ก็ดูแล้วครับ ชอบภาคแรกสุด
ความเห็นที่ 10
ชารีส
ผีจุดธูปบูชาหัว