ลูกนะลูก

คืนนี้ทุกคนในบ้านทานข้าวพร้อมกัน  แม่ถามลูกว่าโตขึ้น ลูกอยากเป็นไร

ลูกชายคนโต: ผมอยากเป็นหมอ จะได้ช่วยคน
แม่น้ำตาไหล

ลูกชายคนที่2: ผมอยากเป็นอัยการเหมือนพ่อ จะได้สร้างความยุติธรรมในสังคม
แม่น้ำตาไหล

ลูกสาวคนเล็ก: หนูอยากเกิดเป็นคนใช้ค่ะ พ่อจะได้กอดหนูนานๆ เหมือนกอดพี่แจ๋ว

พ่อน้ำตาไหลพราก...!!! 

ความเห็นที่ 1
6potato9
ความเห็นที่ 2
เบส เบส
เด็กมันซื่อเน๊อะ.... พ่อน้ำตาไหลพราาากกกก
ความเห็นที่ 3
สิงห์ยาดอง
ไม่น่าจะใช่น้ำตานะที่ไหลพราก น่าจะเป็นเลือดที่หัวพ่อมากกว่า
ความเห็นที่ 4
สุดแสนล้านทรวง
พ่อตัวดี กับ นางแจ๋ว ยังอยู่ตรงนั่นไม๊อ่ะ
ความเห็นที่ 5
ชารีส
เทวดาของแม่ๆ
ความเห็นที่ 6
หมูสนามเด้อ
เพลงพี่ป้อมสายฟ้านี่!!!! ไม่เคยฟังเลยอ่ะ อ๊ากกกกกกกกกกซ์!!!!!!
ความเห็นที่ 7
6potato9
ความเห็นที่ 8
หมูสนามเด้อ
เดินทางปลอดภัยเด้อป้า อย่าลืมของฝากเด้อ