ฝากถึงคนลัก เหนี่ยวไก่ เจ็บใจจริงๆ .... คนลักเหนี่ยวไก่นิ

ฝากถึงคนลัก"เหนี่ยวไก่" เจ็บใจจริงๆ .... คนลักเหนี่ยวไก่นิ

อ้าว เจอแล้ว คนลักเหนี่ยวไก่

http://video.mthai.com/cool/player/1415756005.html

ความเห็นที่ 1
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
...........ดูหน้าตาท่าทางตลอนจนคำพูดคำจาของแกแล้ว เห็นท่าว่าจะโกรธจริงๆ...ฮ่าฮ่า
ความเห็นที่ 2
สุดแสนล้านทรวง
ฮ่าฮฮาาาา ดราม่า ชอกช้ำระกำใจเหลือเกิ๊น เสียหาย 30 บิ้วอารมณ์ไปถึง 300
ความเห็นที่ 3
ironman4
มามามากินไก่บ้านพี่
ความเห็นที่ 4
6potato9
หวัดดีค่ะ คุณลุง
ความเห็นที่ 5
สิงห์ยาดอง
เหยดแม๋ เอ้ย กะว่าไปนั่งกินบายๆที่บ้าน
ความเห็นที่ 6
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
..............@..4..6poteto9 สวัสดีครับ หลาน พักนี้ลุงขอเที่ยวก่อนนะ ขอกินขอนอนให้มันม่วนอกม่วนใจ๋เทอะ ไปไหนไม่พ้นหรอก...วนเวียนอยู่แถวๆนี้แหละครับ
ความเห็นที่ 7
ชารีส
สำเนียงแบบนี้คนเหนือชัวร์ เหนี่ยวไก่ ถ้าไม่ได้ฟังเสียงคงไม่เข้าใจ เจ็บใจคนรักโดนลักเหนี่ยวไก่ข้าจะเผาเมืองแปรให้มันวอดวาย
ความเห็นที่ 8
nz16
....คิดถึงนะคุณมันฯ สบายดีไม๊คะ....หมูฯเป็นไงบ้าง ตอนนี้เราอยู่ไทยได้เดือนกว่าแล้ว จะกลับเร็วๆนี้
ความเห็นที่ 9
6potato9
สวัดดีค่ะพี่: nz16 กลับมาไทยหราค่ะ ไม่มาเที่ยวบุรีรัมย์หราค่ะ ตอนนี้อยู่ไหนค่ะ
ความเห็นที่ 10
6potato9
บอกสาวหมูให้แล้วค่ะ เดี๋ยวคงเข้ามา หนูสบายดีค่ะพี่