ความเห็นที่ 2
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
.......................น่าจะปกปิดชื่อเจ้าของภาพหน่อยนะ รวมทั้งหน้าตาของเธอด้วย เล่นกันโจ่งแจ้งอย่างนี้เจ้าของภาพเสียหายครับ
เมสเสสfacebookผมมันไม่ค่อยแจ้งเตือนนะลุง ก็เลยเพิ่งรู้ว่าลุงทักมา คุยกันทางLine จะรวดเร็วกว่าเฟสอ่ะ ผมขอlineลุงป.6ไว้หน่อยครับ
ความเห็นที่ 4
...............แล้วลุงจะบอกไปทางเฟสนะ ตอนนี้ใจเย็นไว้ก่อน. ลุงกำลังหาทางเข้าไลน์อยู่....ท้าวตอร์ฯ
ความเห็นที่ 5
ปอมซัง
ลุงป.6 มีไลน์ด้วยเหรอครับ ผมก็มี ลายดอก ทอง
ความเห็นที่ 6
beyaletdikov
เพื่อไรนิ?? กระทู้นี้ แล้วเอาภาพเขามาลงนี่ขออนุญาติเขาหรือยังอ่ะ??
ความเห็นที่ 7
...............@..6..ปอมซัง ลุงมีลายเหิ้ยครับ.....เอามั๊ย ?
ความเห็นที่ 8
ปอมซัง
เรื่องของผมครับไม่หนักหัวใคร
ความเห็นที่ 9
ปอมซัง
ลายเหิ้ย ก้ดีครับลุง
ความเห็นที่ 10
kitchentowel
เรื่องแบบนี้ปอมซังถนัดนักแล