ถึงคุณลุง ป.6 เจ้าค่ะ

ตอนนี้ลุงอยู่ที่ไหนค่ะ อยู่ลำปางหรือว่าอยู่โคราช

หนูจะไปเชียงใหม่วันที่ 17  

ความเห็นที่ 1
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
............อ้าว....ลุงอยู่ลำปางครับ มาเลย...มาได้เลย...แล้วโทรฯบอกลุงด้วย..เบอร์เดิมครับ เมื่อกี๊พึ่งไปจองตั๋วสมบัติทัวร์มา...จะไปหาลูกหลานที่ กทม. แต่เดินทางวันที่ 26 ธันวาโน่นครับ เวลา 19.00 นาฬิกาของวันที่ 17 ธันวาฯต้องเฝ้าหน้าช่อง 7 สีเพราะบอลไทยแข่งกับมาเลเซีย...ขาดไม่ได้หลานเอ๊ยยยยยย
ความเห็นที่ 2
ชารีส
ฝากขอลายเซ็นลึงคนดังด้วยเด้อ ส่วนข้อยจะไปเชียงรายวันที่ 32
ความเห็นที่ 3
สิงห์ยาดอง
ลุง เตรียมหลู้ ไว้รอป้ามัน เลย ให้ป้ามันซดหลู้ สักที
ความเห็นที่ 4
สิงห์ยาหม่อง
เตรียมลู่ไว้ให้ข้าเจ้าด้วย อากาศหนาวต้องวิ่งออกกำลังกายสักหน่อย
ความเห็นที่ 5
yoye2009
แหม ลุง ป.6 เนื้อหอมจัง อย่างนี้ถ้าไปแอ่วเมืองเหนือคงได้ไปรบกวนคุณลุงแล้วละครับ
ความเห็นที่ 6
............@..3+4+5...ฮ่าฮ่า มาเลยครับ...ขอให้ลุงรู้เท่านั้นแหละ ลุงต้อนรับเต็มที่ (ถ้าลุงอยู่ลำปางนะ) ไม่รู้ป้ามันเขาจะกล้าซดหลู้หรือเปล่านะปี้หนาน...ไม่เคยเห็นผู้หญิงกินหลู้เลย คุณสิงห์ยาหม่อง...ต้องเตรียมบลูด้วยเรอะ...ฮ่าฮ่า ลุงล่อแต่เรดเท่านั้นก็พอ...เมาแล้วครับ
ความเห็นที่ 7
ณุบางดาน
คุณลุง ป.6 เมาแล้วอย่าทำปืนลั่นนะครับ
ความเห็นที่ 8
สุดแสนล้านทรวง
ไปจองก่อนเลยเหรอครับ ผมอีก 10 วัน สตาร์ทรถ ขึ้นเหนือ ตอนนี้ยังคิดอะไรไม่ออก จะไปไหน คิดอย่างเดียวว่า อังคาร์หน้าซ่อมรถก่อน
ความเห็นที่ 9
6potato9
หนูจะแวะเกาะคา ไปไหว้พระธาตุลำปางหลวง แล้วจะไปนอนที่เชียงใหม่ค่ะ คุณลุง
ความเห็นที่ 10
............พอดีบ้านลุงอยู่เกาะคา พอมาถึงแล้วโทรฯหาลุงหน่อยเด้อ ไหว้พระแล้วกินข้าวสักมื้อค่อยไปเชียงใหม่เนาะ...หล่า