ชุดที่สั่งซื้อในอินเตอร์ของจีน คล้ายชุดออกงานของ น้องกระต่าย แม็กซิม

ทำไมชุดที่ขายในเน็ตจีน มันเหมือนชุดน้องกระต่ายแบบนี้ล่ะ  แล้วชุดแบบนี้เค้าใส่ไปไหนกันเหรอครับถึงมีขายตามเน็ตด้วย อยากรู้จัง >.<

ต่อไปต้องเป็นชุดสุดฮิตติดออร์เดอร์แน่ๆ

กระต่าย แม็กซิม สยามบันเทิง แหวกเซ็กซี่สุดจิ๊ด

กระต่าย แม็กซิม สยามบันเทิง แหวกเซ็กซี่สุดจิ๊ด คลิกดูรูปทั้งหมด

ความเห็นที่ 1
ปอมซัง
ใส่ไว่หาผัวนะครับ อยากหอยบานก็ใส่สะ
ความเห็นที่ 2
edokky
ต้องคนนมสวยถึงใส่ได้
ความเห็นที่ 3
ชารีส
บางคนงานที่ทำ ทำให้ความละอายไม่มี ไม่มีอะไรจะเสียแล้ว เดี๋ยวนี้มีแต่นมปิงปอง กลมดิ๊ก
ความเห็นที่ 4
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
............เอาไว้ใส่เวลามีงานมีการอย่างนี้แหละครับ เพราะเธอรู้ดีว่า ถ้าเอามาใส่เดินถนนเป็นโดนข่มขืนแน่ๆ มีเงินซื้อไม่พอนะ...ต้องหน้าด้านด้วยถึงจะกล้าใส่
ความเห็นที่ 5
สิงห์ยาดอง
ไม่รู้ ไม่สน จะใส่ไปไหน ไม่ได้สนใจ ตรูจ้องนมอย่างเดียว
ความเห็นที่ 6
sw3910
เป็นสิทธิของเขานะใส่อะไรก็ได้ เขาเป็นคนนมโต นมสวย ถ้าคนที่นมเล็ก นมไข่ดาวก็ใส่ไม่ได้ น่าเกลียดตายเลย แต่คงใส่ไปตลาดไม่ได้นะ ใส่ไปวัดก็ไม่ได้ ใส่ไปซอยเปลี่ยวๆก็ไม่ได้อีก พวกบ้ากามมันอาจตามไปข่มขืนได้ ยิ่งถ้ามันรู้เบอร์โทร กับรู้ว่าพักอยู่ที่ไหนมันอาจดักจับนมเอาได้นะ.
ความเห็นที่ 7
nickung1987
เพื่อนผมเคยบอกว่า ต่อไปในอนาคต แฟชั่น อาจจะไม่ต้องใส่อะไรเลย ก็เป็นได้ คงจะจริงของมันว่ะ555+
ความเห็นที่ 8
ตกสำรวจ
แถบผ้าแค่ 2 เส้น ..... ต้องอิมพอร์ตจากประเทศจีนเลยหรือครับ
ความเห็นที่ 10
zunnita
นม กลม เหมือนลุกปิงปอง