ถึงคุณลึง ป.6 เจ้าค่ะ

หนูกลับมาฮอดบ้านแล้วเด้อจร๊า ไข่เค็มพ่อหนูเป็นคนเฮ็ดเองจ้า

มื่อวานเมื่อยรถนอนเหมิ๊ดมื่อ ปลาร้าบองแซ่บบ๊อจร๊า

เผ็ดแฮงบ๊อ กินเหมิ๊ดแล่วกะบอกเด้อ หลานสิส่งไหให่อีกจร๊า

เอ๊า ซวดๆแหน่เร๊วพี่น้องบองปะโอน

ความเห็นที่ 1
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
..............ขอโทษท่านที่เข้ามาอ่านประจำด้วยนะครับ...อีเมล์ผมเลีย ใช้ไม่ได้เลยต้องสื่อสารกับลูกหลานทางนี้ ดีแล่วหล่า...แล่วลุงสิส่งของกินนำก้นมาเด้อ ไข่เค็มแซบหลาย..บอกขอบคุณพ่อนำเด้อ ส่วนแจ่วบองเผ็ดหลายเติบ...ลุงกินไปน่ำตาไหลไป ฮ่าฮ่า...แต่รับรองบ่มีเหลือ...กินได้เป็นเดือนพู้นหละ
ความเห็นที่ 2
ปอมซัง
เพิ่งรู้ว่า ลุงป.6 ชอบเลียอีเมลล์
ความเห็นที่ 3
6potato9
อีเมล์ผมเลีย
ความเห็นที่ 5
สุดแสนล้านทรวง
อีก 7 วันข้างหน้า ลุงป.6 ห้อยไข่เค็ม กับแจ๋วบองไว้หน้าบ้านด้วยนะครับ จะได้รู้ว่าบ้านหลังไหน หมดปีนี้ี้แหละครับ ไม่ต้องลำบากเก็บไว้กินปีหน้าหรอกครับ
ความเห็นที่ 6
............@..2..ปอมโว้ยยยย ฮ่าฮ่า...ไม่เลียอีเมล์แล้วจะให้ลุงไปเลียอะไรวะ ์ ก็ลุงไม่ชอบเลียหอยเหมือนปอมนี่หว่า...ฮ่าฮ่า
ความเห็นที่ 7
.............@..5..คุณสุดฯ แจ่วบองเผ็ดจนน้ำตาร่วงครับ ฮ่าฮ่า...พึ่งรู้นี่แหละว่าคนทางโน้นกินเผ็ดจริงๆ แต่อร่อยนะ..กินไปร้องไห้ไปครับ
ความเห็นที่ 8
หมูสนามเด้อ
เห็นรูปป้าฯไปเที่ยวแล้วเด้อ วิวและวัดสวยมากๆ เอ๊ย!ป้าฯสวยมากๆ เลยเด้อ อยากกินแจ่วบองด้วยเด้...ตำแจ่วเองบ่ป้ามันฯ
ความเห็นที่ 9
สิงห์ยาดอง
ป้าไปตั้งกระทู้ในห้องไหนของพันทิปคร้าบบบบบ จะตามไปดูสะหน่อย
ความเห็นที่ 10
ชารีส
เนียงละออ เนียงละออ มิใช่ยอนะเจ้าชาวขแมร์ ละออแท้พี่แลแล้วยังตะลึง บองสรัน บองสรัน จากกันยังฝันใฝ่ถึง นอนคะนึงถึงนวลละออ อยากจี่ข้าวจี่ไส้แจ่วบองไปวางขายที่พารากอนจัง คงขายดีเป็นเทน้ำเทท่า