ถึงคุณลึง ป.6 เจ้าค่ะ

ของฝากได้รับแล้วเด้อคร่าคุณลุง ขอบคุณหลายๆเด้อคร่า

ลำบากแท่น๊อส่งแนวอยู่แนวกินมาให่ลูกให่หลาน

มื่อแลงกะสิทอดกุนเชียงกินกับน้ำพริกหนุ่มเด้อจร๊า 

ความเห็นที่ 1
สุดแสนล้านทรวง

ไม่ไหว ไม่ไหว :em21: :em21:

ยั่วน้ำลายกันอีกล่ะ :em27: :em27:

เพ่สิงห์ ปิดบ้านลำปางที่เดียวไม่ได้แล้ว ต้องไปปิดที่บุรีรัมย์ ต่ออีกหลังอ่ะ

(คราวนี้เป็นความลับนะ) :em13: :em15: :em07: :em19: :em01:

ความเห็นที่ 2
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

...............ดูซิดู...ความลับของคุณสุดฯนะหลาน...ประเภทปิดกันให้แซ่ดหรือไง ..ฮ่าฮ่า

ดีแล่วหลานที่ได้รับของกินแล้ว...อยากกินอิหยังบอกลุงเด้อ...พูเถ่าพูแก่รวมทั้งพระสงฆ์องค์เจ้าคงถึงบ้านและถึงวัดสบายดีทุกคนทุกรูปนะ...คราวหน่ามาอีกเด้อ..เสียดายมาค่ำไปวัดปิดก่อนเนาะ

ความเห็นที่ 3
หมูสนามเด้อ

ส่งความแซ่บส่งความสุขดีหลายๆเลยเด้อ
พัสดุแซ่บยังไม่ได้เลขพัสดุเด้อ ถ้าได้แล้วจะแจ้งให้แซ่บทันที

อั่นหมูฯไปเลี้ยงอาหารหน่วยดับเพลิงเมกามาเด้อ ได้ปีนรถดับเพลิงด้วย ม่วนหลายๆ ผู้ได๋สนใจตามไปดูรีวิวได้ตามลิงค์เด้อ
http://pantip.com/topic/33024549

ความเห็นที่ 4
OdinaThor

แหม ผมนี่เข้ามาเพราะหัวข้อพิมพ์ผิดเลยนะครับ ไม่มีใครทักเลยหรอ ผมล่ะตกใจ ลึงป.6 ผมนี่คิดไกลเลย แก้หน่อยก้ดีนะครับ 55 อ่านกี่ทีก้ขำ

ความเห็นที่ 5
สิงห์ยาดอง

เอาไหมเฮียสุด ยกพวกไปถล่มเจ้าภาพกันเรา เฮียสุดเอาแลมโบไป เดี๋ยวผมเอาอีแต๋นไปลุยด้วย :em13: :em13: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 6

ฮ่าฮฮาาาา รถอีแต๋น

ไปแบบไม่ให้รู้ตัวใช่ม่า พ่วงท้ายเครื่องเสียงอีก แจ่มเล่ย

แต่กว่าอีแต๋นจะข้ามเขามาถึงลำปางได้ เป้าหมายก็หนีเข้ากรุงแล้วละครับ 26 นีี้ก็ลงไปกรุงแล้ว :em13: :em15: :em07: :em19: :em01:

ความเห็นที่ 7
เบส เบส

:em19: :em19: :em19: ไหนๆก็จะปิดบุรีรัมย์แล้วปิดไอโมบายสเตเดีียมกับสนามแข่งรถพร้อมกันไปเลยดิ :em13: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 8

แบบปิดเมืองปล้น เหรอ เบส เบส

แค่ไปกิน ไข่เค็ม กับ แจ่วบ่อง และแถมไส้อั่ว กับ น้ำพริกหนุ่ม เท่านี่อะ่น่ะ ถึงกับคิดการใหญ่เลยเหรอ

ตรูโดนพี่เน ตบกะบาลแยกแน่ :em12: :em12: :em12:

ความเห็นที่ 9
สิงห์ยาดอง

ป้าบอกจะไปวันไหนบอกล่วงหน้าด้วย จะได้ปิดบ้านหนีได้ทัน :em13: :em13: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 10
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

............@..4..คุณ OdinaTher
อย่าน้อยใจนะครับ...ลุงทักแล้วเด้อ
อันว่าลึงหรือลุงนั้นป้ามันฝรั่งแกล้งเขียนผิดนะ ฮ่าฮ่า
เป็นความขำๆขันๆระหว่างลึง..เอ๊ยยย..ลุงกับหลานเท่านั้นเอง...ไม่มีอะไรหรอกครับ
ฮ่าฮ่า...ลึงไปก่อนนะ