สวัสดีปีใหม่ชาวเอ็มไทยทุกท่าน

ศรีศรีมื้อนี้เป็นมื้อดี

ขออวยพรให้ทุกคนโชคดีปีใหม่  2558  สุขภาพแข็งแรง  รวยๆๆ  เฮงๆๆ 

คิดเงินให้ได้เงิน  คิดทองให้ได้ทอง  คิดแฟนให้ได้แฟน 

คิดแจ่วบองให้ได้ปลาร้าทรงเครื่องเด้อพะนะ  ซวดๆ  เอ้า  ชน

ความเห็นที่ 1
ปอมซัง
ปีใหม่นี้ต้อนรับเมียใหม่ แฮปปี้ นิว เมีย
ความเห็นที่ 2
สุดแสนล้านทรวง
คิดเงินให้ได้เงิน คิดทองให้ได้ทอง คิดไม่ออก ก็ไม่ได้อะไรเลย คุณทำขั้นตอนช้า ต้องคิดใหม่ ปีถัดไป
ความเห็นที่ 3
สิงห์ยาดอง
หวัดดีปีใหม่ รูปสุดท้ายถูกใจมาก
ความเห็นที่ 4
ชารีส
สวัสดีปีใหม่วัยรุ่นเก็บตกทุกคน
ความเห็นที่ 5
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
................ขอบคุณอีกครั้งสำหรับพรของกินจากอินางหลานรักคนบ้านเดียวกัน. ขอให้พรอันอุดมสมบูรณ์ไปด้วยของกินและอาหารนี้. จงกลับไปตอบสนองอินางอย่าให้ได้อดได้อยาก อยากกินอะไรก็ขอให้ได้กินสามเวลาตลอดปี. 2558 เด้อ ของกินในรูปนั่นหละ. อยากกินหยังกะคึดเอาเอง
ความเห็นที่ 6
dish123
ภาพสวยครับ ..... ขอสวัสดีปีใหม่ครับ .... ขอให้ร่ำรวย โชคดีมีมันนี่ใช้ทุกท่านๆๆๆ
ความเห็นที่ 7
ทำดีเพื่อใคร
มีความสุขกันถ้วนหน้านะคะ รูปน่ากินมากค่ะ โดยเฉพาะขันโตกอีสาน
ความเห็นที่ 8
6potato9
เป็นตาแซ่บแท้น๊อ
ความเห็นที่ 9
สงสารชาติไทย
สวัสดีปี 2015 แด่ Mไทย และชาว Mไทย มีมานานมากกว่า 10 ปี และขอให้อยู่ต่อไปอีกเป็นนิจ
ความเห็นที่ 10
หมูสนามเด้อ
สวัสดีปีใหม่เด้อสาวชารีสคนงามมมมมม... ขอไห้เจ้าอยู่ตั้งกระทู้คู่เว็บไปโดนๆเด้อ ฮ่าๆๆ ให้ดูแต่รูปบ่นิ่ เจ้าสิบ่เลี้ยงก้อยกะปอมข้อยบ่ เดี๋ยวข้อยเอาสาดไปปูเองโลด ก่องข้าวเหนียวฆ่าแม่ใหญ่ก็พร้อมแล่วเด้อ