เมื่อไรจะได้เสื้อMTHAIจากคุณเฉไฉเหรอครับ รอนานแล้ว

ส่งรายละเอียดข้อมูลไปที่อีเมล์ของคุณเฉไฉแล้ว  ทำไมเสื้อยังไม่เห็นมาเลยครับ  ส่งEMSก็ไม่น่าจะเกิน2-3วันนะ

ยิ่งผมอยู่กทม. วันเดียวก็ถึงล่ะ   รอนานมากแล้วครับ ของผมไซส์M นะครับ

ความเห็นที่ 1
chaychai

กำลังจัดส่งนะครับ ใจร่มๆ สาเหตุที่ช้า

1. มีหลายคนยังไม่คอนเฟิร์ม ไซส์
2. บางคน ไม่บอกชื่อจริง นามสกุลจริงมา (กลัวว่าส่งไปแล้วจะโดนตีกลับ)

ตอนนี้แพ็คของเรียบร้อย ส่งวันนี้ น่าจะได้ราวๆ จันทร์-อังคารนะครับ

ความเห็นที่ 2
สิงห์ยาดอง

อ้าวเป็นเสื้อเรอะ ผมนึกว่าเป็น XO สักขวด :em13: :em13: :em13:

ถ้าเป็นเสื้อ ของผมขอเบอร์ xxl ครับ ชอบใส่แบบตัวใหญ่ๆ มันสบายตัวดี :em19: :em19: :em19: :em19:

ความเห็นที่ 3
เบส เบส

ขอตัวเล็กๆ น้องเมียจอง :em13: :em13: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 4
สุดแสนล้านทรวง

ผมว่าปอมซัง คงจะมีแต่ไซ้ร์สเดียว

เพราะกี่คอมเม้นท์ก็ไซ้ร์สอยู่ที่เดียว :em13: :em15: :em07: :em19: :em01:

ความเห็นที่ 5
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

...........อ้าว...ลืมบอกไซส์
ของผมไซส์ XXL นะครับคุณเฉไฉ
คราวที่แล้วหลานผมบอกแต่ที่อยู่ใน กทม. ไปไม่ได้บอกไซส์ครับ...ถือโอกาสบอกผ่านทางนี้เสียเลย

(รอต่อไปหล่า หำน่อย...ตำแหน่งบักหำใหญ่ให่ลุงซะเด้อ..ฮ่าฮ่า)

ความเห็นที่ 6
เบส เบส

ฉายาบักหำน้อย หำใหญ่มีคนจองแล้วเหรอคับพี่ป.6 ... งั้นขออนุญาติยกฉายาหำแก่นเดียวให้ลุงสิงห์ฯล่ะกัน :em12: :em12: :em12: :em12: :em12:

ความเห็นที่ 7

..........หำแก่นเดียวมันก็หำทองแดงภาษาใต้บ้านเราสิวะ...ฮ่าฮ่า
แม่นบ่ อ้าย สยด. ?
V
V

ความเห็นที่ 8

..........แหม...เรียกพี่ป.6 อีกแล้ว...ถูกใจวะ่..อ้ายหน้อย...ฮะฮะ
V
V